Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yatenga ml. 30 kwa chai na bil. 20 kwa masofa ya wakubwa@ yr, je ni haki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chamkoroma, Sep 14, 2010.

  1. C

    Chamkoroma Senior Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapenda wenzangu wana wa ukweli na uwazi, serikali kutenga bil 20.3 kwa jali ya anasa wakati wanafunzi wa shule za serikali bado wanakaa kwenye mawe na wengine chini ya mwembe au chini ya tembe tuwafanye nini hao wanaokula nchi kama chatu anayekula mbwa kwa mbwa kumkimbilia badala ya kukimbia? Jamani tukubali tusikubali mwisho mwema utaletwa na wa TZ wenye uchungu wa kweli wakijua wazi kuwa kura yako ni ukombozi wa Taifa lako, kwa pamoja kwa umoja tutashinda, lkn tukiwaangalia usoni nakuwaona kama ndugu zetu maisha yetu na ndugu zetu yataendelea kuwa mambaya sn.
     
  2. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Mkuu tunaomba utuwekee source ya data zako ili hata tukitaka kutumia hoja hiyo tuwe na nguvu.
     
  3. King Zenji

    King Zenji Senior Member

    #3
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndio hapa sasa tujitahidi TUKAPIGE kura siku hiyo ya uchaguzi,hamasisha MAMA yako,BABA yako,WAJOMBA na SHANGAZI zako wote wapige kwa watu unaofikiria wanaweza kuona vipi ni VIPAUMBELE na sio hanasa tuuuuu zisokua na mwisho,manake STAREHE haziishi bwana,ukiamua kila siku inaweza kua sikukuu tu au vipi.
     
  4. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    data muhimu ndugu,umetoa wapi taarifa?usije ukatupeleka chaka
     
  5. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Sio haki! Ndio maana unapaswa kuichagua CHADEMA - Udiwani, Ubunge na Urais! La sivyo kaa kimya uwaache WATANUE na ufisadi wao! Tumeelewana?
     
  6. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nadhani muswada wa bajeti uko pale Parliament of Tanzania, au sio?
     
  7. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    nimewahi kuona taarifa ya Ofisi ya mbunge ambaye ni spika aliyemaliza muda illiyokaabatiwa kwa gaharama kubwa za ajabau.

    Inashanganza mbunge wa urambo mkoa wa tabora ambako kuna mbao za miti migumu anakosa creativity kama si idea ya busara kusema japo viti vya wageni viwe supplied within wilaya kama si mkoa.

    Ofisi ya mbunge inaagiza thamani na viti mpaka vya kukalia wageni kutoka dar na Dar nao wanaagiza kutoka china sio keko . Kama wabunge hawaonyeshi kwa vitendo kussuport bidhaa za ndani nani awe mfano?

    Kuna vitu vingine ingawa ni vidogo vidogo can make +ve difference. Lakini hawa jamaa hawavioni.
     
Loading...