Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yatenga fidia nono Kigamboni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pinokyo Jujuman, Jun 30, 2012.

  1. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali imeidhinisha kuanzishwa kwa Mamlaka ya Uendelezaji Mji wa Kigamboni pamoja na kutenga fedha za kutosha kuwalipa fidia wakazi wa mji huo watakao hamishwa na wale wa kurasini ambao maeneo yao yanachukuliwa kwa ajili ya upanuzi wa Bandari.
    Serikali imesema fidia imeongezwa na italipwa ktk mwaka ujao wa fedha unaoanza Julai mwaka huu.
    Akitoa maelezo ya serikali NW Ardhi alisema mamlaka ya kuuendeleza mji wa Kigamboni itaanza rasmi baada ya taratibu za kuanzishwa bodi kukamilika.

    source:Habari Leo.
     
  2. A

    Andre02150 JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 2, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ajira za mamlaka hiyo zinapatikanaje?
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hizo pesa si za kulipa fidia kwa wahanga wa kuchukuliwa maeneo yao, bali ni pesa za kuongeza vitambi vya maofisa wa serikali.
    WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI.
     
Loading...