Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yatangaza waliochaguliwa kidato cha tano

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimbori, Mar 28, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi imetangaza majina ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na kidato cha tano, huku idadi yao ikishuka kwa asilimia 13.34 ikilinganishwa na mwaka jana. Akitangaza majina hayo Dar es salaam jana, Naibu Waziri wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi, Philipo Mulugo alisema kutokana na hali hiyo, shule nyingi hasa zinazochukua mikondo ya sanaa na uchumi, zimekosa idadi ya wanafunzi kama ilivyotakiwa.
     
  2. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Taja namba kamili mkuu ukisema 13% imeshuka inakuwa utata kwa sababu idadi ya mwaka jana aujaitaja.
     
  3. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Mulogo alisema "Ufaulu huu umepunguza idadi ya waliochaguliwa kidato cha tano na vyuo vya ufundi kutoka wanafunzi 36, 366 mwaka 2011 mpaka 31, 516 mwaka 2012. Huu ni upungufu wa wanafunzi 4, 850 sawa na asilimia 13.34"
     
Loading...