Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SERIKALI YATANGAZA TAMKO RASMI:mafua ya nguruwe yaingia tanzania

Discussion in 'JF Doctor' started by Teamo, Jul 9, 2009.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Imethibitika wazi kabisa na serikali kupitia wizara ya afya kwamba MAFUA YA NGURUWE yameingia rasmi tanzania!na tayari kuna mgonjwa wa aina hiyo!

    USHAURI WA BURE KWA WAZEE WA MDUDU!wale wakata munjwanga ambao ni lazima wapate ile mambo.open your eyes people

    STAY TUNED!itaendelea..................
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kuna mwanafunzi mmoja raia wa ungireza aliyaleta aligundulika na ugonjwa huo uwanja wa ndege wa kimataifa wa jk nyerere wakat anajaza fomu
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    naibu waziri wa afya dk kigoda aliongea na waandishi wa habari leo
     
Loading...