Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yatangaza rasmi mapambano na madaktari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Concrete, Jun 20, 2012.

  1. C

    Concrete JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Waziri wa Afya Hussen Mwinyi amesema meza ya mazungumzo na madaktari imefikia ukomo, mengi ya madai yao yamekwisha tatuliwa(eg.kujiuzuru kwa watendaji wa wizara,call allowance,postmortum allowance nk), mengine yatatatuliwa(eg.Green card,Immunization) na mengine hayawezi kutatuliwa(eg. mshahara wa 3.5M,mikopo magari,risk and house allowance nk).
    Kwa kuwa jumuiya za madaktari zimeshaanza kutoa matamko kutokubaliana na serikali kwa hiyo hatua inayofuata ni kupimana ubavu kisheria,kisiasa na kiharakati.
    SOURCE: TBC1News
     
  2. double R

    double R JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 80
    kipenga hicho, mechi ianze.
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Problems cannot be solved by the same level of thinking that created them. WaBonge mwezi ujao wanaanza kulipwa 10 M per month bila kodi. Kazi tunayo!!!
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo serikali imeshindwa kutekeleza mahitaji ya MSINGI ya watoa huduma ya afya.
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    fedha iliyopo inawatosha WABONGE tu
     
  6. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ama kweli hii ndyo Tanzania bana,na ukizingatia jamaa ni dhaifu hata hajui aanzie wapi, najua anajuta kwa nini yeye ni Rais
    "Mungu wangu wewe wajua kipato nikipatacho nakuomba uniepushe na maradhi yoyote mpaka vita ya hawa mafahari wawili watakapo maliza mpambano wao amen"
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hao hao mawaziri wakiumwa ghafla wanakimbizwa india au wanapewa huduma hospitali za nyumbani?
    wanacheza na mtu anaeamua akumalizie maisha au akutibu.
    wao wanalamba milioni kumi wanasahau wanaowatibu
    wakimalizana na mdaktari warudi kwa walimu, mahakimu nao wamesahaulika sana
    watawafunga hata mawaziri pia na ndugu zao,
    afu wizara ya afya sio ya muungano inakuwaje anapewa mzanzibari aje atuongozee afya?
     
  8. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii nchi kama ufisadi mpaka hawa madoctor ni mafisadi wa kupindukia,kabla ya miaka tisa nyuma nilikuwa nashuhudia watoaji huduma kwa wagonjwa wakiacha kazi serikalini wakihamia kwenye hospitali za binafsi kisa maslahi,baada ya kuingia jk mjengoni sekta ya afya kaiboresha kiasi alichoweza,nikashuhudia makundi ya hawa hawa waliozihama hospitali za serikali wakirudi wakidai sasa maslahi ni bomba,binadamu walivyo wepesi wa kusahau wapi walikuwa!!!
    jk ipo siku mjengoni atatoka tu,tunasubiri anaekuja aone mziki ulivyo mnene!!!
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    We acha tu kamanda wangu!!!!
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,691
    Likes Received: 4,401
    Trophy Points: 280
    Subiri nifungue huduma yangu sityakosa watakaokuja kwenye maombi, nikishindwa nafungua hata ya uganga wa kienyeji, seems there is a deal here
     
  11. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii........
     
  12. g

    gati Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo maana nimeona pale regency hospital wanaongeza majengo.........
     
  13. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    hawa jamaa hawako serious na maisha ya wabongo...milioni kumi kwa mwezi then hawana pesa za kuwaongezea madaktari mshahara??? serakali dhaifu, jk ni dhaifu..
     
  14. k

    kwamwewe JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,199
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ndipo hapo kwanini hamuidai Tanganyika yenu mambo yakaisha wizara zote zikashikwa na watanganyika wenyewe???
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Jamani ingawa mimi nimekuwa nikiwaunga mkono, mgomo wa mara ya mwisho kidogo nimpoteze wife...mimi ningeshauri wanainchi tuandamane tusisubiri maafa kama ya last time...
     
  16. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nchi kama hii ilikuwa inataka kiongozi kama saddam huseni kila mpinzani wake alikuwa kashamtaarishia kaburi la kumzika,mtu kama mh:jk yupo powa powa kwa wote,lazma mumuone dhaifu!!!hata kama anawajali!!
     
  17. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    nilisema mara ya kwanza na naweza kurudia hapa.. serikali haiwezi kushinda...
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    Hamna mwenye ubavu wa kujenga bifu na madoctor. hata rais anatembea na doctor. mtu yoyote mambo ya afya yakizingua mtu wa kwanza kumuendea ni doctor. Halafu leo mnataka kuwaletea ubabe!?. mi nawaheshimu. mia
     
  19. B

    Bob G JF Bronze Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Udhaifu mwingine ndo huu wa kutangaza mechi inayogharimu uhai wa watanzania waliotumia vibaya sanduku la kura na kuwapa uongozi ccm ili waangamie. Watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa, sasa majuto ni mjukuu. next time pigeni kura ya kuikataa ccm na udhaifu wake wote, Majanga haya:-1. MUUNGANO, 2. UAMSHO, 3.BAJETI,4, MADOKTA, 5.WALIMU, 6.TCU, 7.MFUMKO WA BEI, 8.MAISHA MAGUMU, 9.RUSHWA, 10.UCHOMAJI MAKANISA, 11.DENI KUBWA, 12.WAKANDARASI KUSIMAMA KWA KUTOLIPWA. 13.SERIKALI HAINA FEDHA,14. KUTOROSHA RASLIMALI. 15.MISAMAHA YA KODI, 16.AJIRA HAKUNA, 17.AHADI HAZITEKELEZEKI, 18. JK DHAIFU.NECTA, 19. MAKUNDI NDANI YA CCM, 20.OMBAOMBA, 21,MADAWA HOSPITALI HAKUNA. 22.UDINI, 23. EPA 24,MEREMETA. 25. KODI INAKUSANYWA 106% ZINAKWENDA WAPI, namengine mengi MADHAIFU,,,,,,,,,,,Duh! Tanzania iko JEHANAMU!!!!!!!!!!!
     
  20. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 324
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Eeeeh mungu wape hekima hawa viongozi wetu watambue hatari iliyo mbele yetu watanzania kwa mgomo huu unaofukuta!
    Amen!
     
Loading...