Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yatangaza ajira za walimu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sugi, Jan 13, 2012.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    serikali ya jamhuri ya muungano wa Tanzania imetangaza kuanza kuajiri walimu kuanzia mwishoni mwa mwezi huu,jumla ya walimu watakaoajiriwa ni elfu ishirini,
     
  2. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tumechoka na ahadi hizi
     
  3. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    tunasubiri Kigoma Kuwa Dubai :boom:
     
  4. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Source please.
     
  5. s

    sugi JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    TBC,naibu waziri wa elimu
     
  6. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nyie chokeni sisi tunasubiri.
     
  7. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mmechoka wewe na nani?
     
  8. h

    hubby Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namimi nimechoka
     
  9. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo wanaoajiliwaga ni
    walimu tu! kama sio lijeulo!
    Maana sijapata kusikia/kusoma
    kwenye vyombo vya habari
    kwamba Ooo!? wahasibu
    kadhaa wataajiliwa wiki lijalo.
     
  10. s

    sugi JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Nadhani serikali inahitaji walimu wengi zaidi,ukilinganisha na wahasibu
     
  11. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hapo kuna haja ya kuhoji kwa nguvu kaka; fani zingine zinasahaulika ktk ajira sijui ni kwanini.
     
  12. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ajira zingine hazipatikani kwa sababu ya(a)uwezo mdogo wa serikali kimapato (b)watanzania wengi wana elimu tegemezi ya kutaka waajiliwe na serikali na cio kujiajiri wenyewe.(c)mtindo wa ubifsi wa mtu.
     
  13. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    good news
     
  14. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    tuache lugha gongana na kukatishana tamaa "Walimu tunasubiri kwa hamu ajira hizo
     
  15. Singwa

    Singwa Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Walimu walitakiwa kuwepo kazini kabla hata shule hazijafungua, kweli serikali inakiri kuwa imefulia ingawa mara kadhaa wanatoa kauli za kupinga serikali kukosa mapato.
     
  16. B

    Baba Dorcas Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kwel mwaka huu wangu! Mara ajira tr 16 then mwisho wa mwez, sitashangaa kuskia nyngne kua ajira 2subr term ya pil ya masomo, yaan startng frm July. Hata hyo 2mejiandaa kuskia, w wl neva and ever gv up, 2tasubr mpaka kieleweke!
     
Loading...