Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yatakiwa kutupia macho hizi recruitment agency......chanzao cha umaskini hawa.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mchwa, Apr 22, 2012.

  1. m

    mchwa Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waungwana khabari zenu na pole na mchakato wa maisha? Hakika serikali yetu inatupeleka mahala pabaya sana hasa huu umoja wa EAST AFRICAN COMMUNITY.leo hiii wa kenya na waganda wanakuja Tanzania kufungua recruitment agency Tanzania,wanaajili waTanzania kwa ujila mdogo ka kutoa terms and condition ngumu ambazo hazimuwezeshi mtanzania kuwa na development caree na personal career .Tunatengeneza kizazi kibovu sana hakuna mtu anayefuatilia haki za msingi za watanzania wanao nyimwa.Nahitaji kujua je recruitment agency ndo wanarahisha urahisi wa upatikanaji ajira au ndo wanaongeza mianya ya rushwa.Erolink,nft,shughulika,na zinginezo hawana wanachofanya zaidi ya ubabaishaji tu na serikali yenye viongozi ambao sio wazalendo na wenye upeo wa kutokuona mbali wameridhika na haya yote .
     
  2. e

    elimuplatform JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2016
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 80
    Shughulika na erolink ubabaishaji wao nini
     
Loading...