Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yataja wamiliki wa Dowans

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TANleaks, Jan 6, 2011.

  1. T

    TANleaks Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali imetaja wamiliki wa Dowans na kisha kufafanua namna mgawo wao wa fedha utakavyokuwa. Kwa taarifa zaidi subiri magazeti ama nenda THE GUARDIAN WEBSITE
     
  2. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mbona hamna majina
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    hakuna webiste ya the Guardian. Ni IPP Media. Watungine bwana. Au mabomu ya machozi sio bado yapo machoni?
     
  4. e

    esswaay Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashangaa watu wanahangaika weee na ma document makubwa makubwa na wengine wanasema eti ni kampuni ya JK!


    wenye Dowans Tanzania mkitaka majina yao nendeni jengo la Ushirika pale Lumumba ofisi za BRELA mtazame MEMARTS mtaona

    how hard is that?

    Ikishindikana si mumuulize BADRA MASOUD wa TANESCO atakuambieni owner wa Dowans ni nani

    its not that hard is it?

    Halafu hata mkishawajua wenye Dowans ili iweje? as far as I know they are not criminals na sio wao walio sign hii mikataba

    wabaya wenu mnawajua sema hamtaki kuwataja wala kuwatafuta

    nao ni ma Lawyers walio negotiate huu mkataba on behalf of serikali na pia walio pitisha huu mkataba

    you cant pick and chose nani mnataka kumjua na kumlaumu
     
  5. N

    Ngalaiyoki Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wamechukua muda mrefu sana kuwataja wamiliki na hawa wamepachikwa tu. Hebu wanajamii tufuatilie hili kwa karibu hili suala.
     
Loading...