Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yasitisha uuzaji Wanyama Nje: Waziri Mkuu papo kwa papo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHOST RYDER, Aug 18, 2011.

  1. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tunafuatilia mjadala kwa ukaribu sasa kuona mambo kwa leo
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Tunakutegemea mkuu, wengine hatuna access ya TV
     
  3. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Katika Maswali ya Papo kwa papo kwa Waziri Mkuu Asubuhi ya leo Mh. Chiku Abwao CDM kamuuliza Waziri Mkuu kwa nini katika Muungano huu Zanzibar wameendelea kupeperusha Bendera yao ya Awali na ile ya Tanzania...Yaani bendera ya Tanzania na ile ya Zanzibar wakati Tanzania tunapeperusha Bendera ya Tanzania na ya Tanganyika haipeperuki tena

    PM: Jibu ni jepesi tu, hayo ndio yalikuwa makaubaliano ya pande mbili wakati huo

    ABWAO: Swali la Nyongeza...Huoni kama upande wa pili haukutendewa Haki katika kuruhusu pia bendera ya Tanganyika kupeperushwa?

    PM: Huo ni utashi wako na unavyopenda wewe lakini utaratibu wa Kikatiba hausemi hivyo


    ???????????????????????????
     
  4. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Lakini bado mimi simuelewi huyu Spika! Mbunge anauliza: Mheshimiwa Spika, naomba kumuuliza Waziri Mkuu blah blah blah! Ghafla Spika anajibu! Kwani kaulizwa yeye??? Shame on her!!
     
  5. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Suala la Mabomu ya Gongo la Mboto yamejitokeza tena ambapo waziri Mkuu kaulizwa Serikali inachukua hatua gani kuhakikisha Wananchi waliopoteza maisha, Ulemavu na hasara za majengo wanapewa Fidia

    PM: Tayari serikali imefanya Tathmini na inatambua hasara, uharibifu na kuanishwa wanaotakiwa kupewa Fidia na kujengewa majengo mapya. Matofali elfu ishirini na tano yameishafyatuliwa na kinachoandaliwa ni fungu la Fedha na utaratibu utakapokamilika Zoezi hilo litaanza baada ya muda si mrefu
     
  6. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    KUB Mh. Mbowe.
    Mh. Waziri mkuu, sasa ni miezi kumi impita tangu kuisha kwa uchaguzi mkuu. Baada ya uchauguzi kuna kesi 37 ambazo zimefunguliwa kutokana uchaguzi huo. Mh. Waziri mkuu, Kwa kuwa, Kwa mujibu sheria ya uchaguzi ni lazima kesi hizi ziishe ndani ya mwaka moja. Na kwa kuwa, Jaji mkuu ameshasema hana fedha za kuendesha kesi hizo kutokana na serikali kutompa fedha husika. Na kwa kuwa hata kama fedha hizo zitapangwa ktk bajeti hii, haiwezi kuwahi muda uliowekwa ktk sheria ya uchaguzi zilizotungwa na Bunge hili.
    Je, Serikali ya inatoa Tamko gani?

    Majibu, kwa kuwa hii utataratibu tuliojiwekea, serikali itafanya kila kila liwezekanalo kutimiza matakwa hayo.

    Chiku abwao- Chadema
    Baada ya Muungano tulikubaliana kuungana na tukaamua kupeperusha bendera moja. Lakini baadaye wazanzibar wakaruhusiwa kupeperusha bendera yao na ya muungano.
    Mh. Waziri mkuu, kwa kuwa wazanzibar wamekubaliwa kupeperusha bendera yao, Kwanini Watanganyika wasipewe haki yao?

    Waziri mkuu, Hivyo, ndivyo tulivyokubaliana.

    Swali la Nyongeza;
    Je, wewe waziri mkuu huoni kama watanganyika hawajapewa haki yao?

    Waziri mkuu, Inawezekana wewe ukaona hivyo, lakini si kila mtu anaona kama wewe unavyoona.
     
  7. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    MH LAIZER MICHAEL LEKULE: Ofisi ya waziri Mkuu inachukua jukumu hani kuhakikisha Wabubge wanapata Ofisi maana wabunge wengi hawana Ofisi kwa sasa
     
  8. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    PM: Kabla Hajajibu
    SPIKA: Bibi kiroboto anasimama na kusema jukumu hilo ni la Ofisi ya Bunge na kuwa Ramani na tathmini ya fanicha inafanyika ili kuhakikisha kuwa fanicha zinakuwa za mtindo na standard mojan kwa ofisi zote na kwamba bado lipo katika mchakato

    Suala muhimu hapa ni kuhakikisha Bunge linaepukana na Ofisi Binafsi za Wabunge majumbani kwao (BRO MASHA UPO HAPO?)
     
  9. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    MAUZO YA WANAYAMAPORI......

    Prudencia Kikwembe: Kamuuliza Waziri Mkuu Inakuwaje serikali inaendelea kujihusisha katika biashara ya kuuza wanyama nje ya nchi huku biashara hiyo haina tija na inaendeshwa kwa misingi ya sheria?
     
  10. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Prudencia: Uhujumu unaonekana dhahiri katika biashara hii inayoendeshwa kisheria, serikali inasemaje kwa hilo?
     
  11. samito

    samito JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    senks senks senks... endelea kutujuza mkuu G.R
     
  12. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    PM: Anaanza kwa kung'aka...Ingependeza swali hili alijiubu waziri wa Maliasili na Utalii (MBONA GONGOLAMBOTO HUKUSEMA MWINYI AJIBU - Huyu PM Bwana)
     
  13. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Majibu: Ni eneo ambalo katioka vikao vyetu vya jana tumekubaliana kulitazama upya na Ikiwezekana tuweke mikakati mipya

    Breaking News: SERIKALI IMEKUBALI KUSIMAMISHA KWA MUDA BIASHARA YA USAFRISHAJI WA WANYAMA NJE YA NCHI
     
  14. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa mpango huo tunakusudia kuzipitia sheria hizo upya kabla ya kuamua kujiridhisha kuruhusu biashara hiyo na pia kutazma ni aina gani ya wanyama ambao tutaruhusu sasa kuendelea kujumuishwa katiak Biashara hii ya usafirishwaji wa wanyama Nje ya Nchi

    Na pia Tozo ambalo wanatoa ni dogo mno ambalo wao wanafaidi mara mbili huku sisi tunatapata hasara.

    Suala hili linashughulikiwa
     
  15. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Version unayoisoma ni Delayed LIVE kutokana na sababu zilizo nje ya Uwezo ila Hansad ya GHOST inafanya kazi zaidi ya TAPE recorder
     
  16. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Swali la Mwisho
     
  17. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kaulizwa na Jirani yake huko Jimboni kuhusiana na Ahadi aliyoitoa ya Barabara
     
  18. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Uliahidi ujenzi wa barabara huko katika kata ambazo sikuzinasa majina kwa haraka kutokana na kidogo majina hayo ni ya kienyeji sana ...katika kipindi cha mwaka 2005 wewe mwenyewe na mpaka leo Ahadi hiyo haijatekelezeka je una majibu gani?
     
  19. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    SPIKA: Bi kiroboto anaingilia kati, kwa kuwa swali hilo ni lako nan ulitoa ahadi mwenyewe basi waziri Mkuu jibu (Mhh sasa sijui alitaka kumjibia au vipi!!)
     
  20. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    PM: ndugu yangu hili swali ungekuja hata kuninong'oneza ningekuelewa maana linatuhusu sote huko kwetu. Ila natambua umefanya hivyo ili wapiga kura nao wakuone na watambue kuwa unalifuatilia kwa ukaribu.

    Nimeshafanya taratibu zote na nimeongea na TANROAD nao watusaidie baadhi ya maeneo maana ni sehemu ya barabara za serikali kuu, kwa hiyo Ahadi hiyo ipo na Itashughulikiwa.
     
Loading...