Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yashindwa kupandisha mishahara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TUMBIRI, Dec 6, 2011.

  1. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani habari ndio hiyo, ni utaratibu wa Serikali kila mwaka unapoanza Watumishi wake hupandishwa ngazi ya mshahara lakini toka mwaka huu wa fedha uanze na tunakaribia kumaliza nusu ya kwanza bado watumishi hatujapandishwa 'Increment' zetu ambazo ni stahili zate kulingana na waraka wa Utumishi wa Umma. Mi binafsi nalipwa TGSF2 tangu mwaka jana badala ya TGSF3 ya mwaka huu.

    Kama wameishiwa waseme tu, sisi tupo tayari kuwasamehe hizo Increment lakini kukaa kimya si dawa ya kutiba ugonjwa - Mficha Uchi hazai.

    Mheshimiwa Moderator,
    Naomba kutoa hoja.
     
  2. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwanza mshahara wa mwezi uliopita mmelipwa??? Nasikia wafanyakazi wa umma hamjalipwa mshahara wa November hadi leo wewe unalilia nyongeza hahaha kweli dunia kizungu zungu poleni sana.
     
  3. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Andamaneni mdai haki yenu au MPAKA CHADEMA?!
     
  4. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi wangu umeingia jana jioni.
     
  5. zimmerman

    zimmerman JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Mimi nilisikia kwamba serikali ilipoongeza ile mass increment basi ikafuta annual increment. Sasa sijui huo ni utaratibu maana mie nina miaka miwili kazini lakini sijawahi kupata annual increment na wala sijali. Kazi ninayoifanya ninaipenda hata wasiponipa mshahara nitafanya bure. Mshahara wenyewe nikipata unaisha baada ya siku tano, mshahara gani huo kama si matusi, laki mbili mtu una mke na mtoto?
     
  6. E

    ESAM JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mimi wa kwangu tayari nimeishakula karibu unaisha, ila niko kwenye SU maana kwenye SU wakati mwingine hutumia fedha zao huku wakisubiri cheque ya hazina ili kureplace fedha iliyotumika kulipa mishahara
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sasa mkuu wewe unaishije? kama mshahara unaisha baada ya siku tano, unafika mwisho wa mwezi na familia yako?
     
  8. L

    Lsk Senior Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...hayo yote tisa,kumi ni kituko cha Watumishi wa Mahakama. Wabunge walipitisha sheria ya uanzishaji wa JUDICIAL SERVICE COMMISSION,kwa misingi kwamba watumishi wa Mahakama watapandishiwa mishahara. Matokeo yake,hakuna cha mshahara mpya na bunge letu lipo kimya. Kweli hii ndo Tanzania ya Kikwete,mambo yote huishia kwenye makaratasi!!
     
Loading...