Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yashinda kesi ya samaki wa Magufuli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Feb 23, 2012.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hatimaye serikali imeshinda kesi dhidi ya wavuvi haramu(wale wachina waliokamatwa na meli ikiwa imejaa shehena ya samaki)

    Leo mchana serikali imeshinda kesi hiyo...na hukumu ilikuwa hivi:

    Watuhumiwa wawili ndio wamekutwa na hatia,wengine wameachiwa huru.

    Hawa wawili waliokutwa na hatia mmoja inatakiwa alipe billlion 21 za kitanzania au kwenda jera miaka 20.

    Mwingine naye alipe billion 1 au kwenda jera miaka kumi pia ile meli iliyokamatwa, hakimu ameridhia ombi la mawakili wa serikali kuwa itaifishwe na iwe mali ya serikali ya Tanzania. (kwa sasa ile meli ipo hapa nchini, na sehemu iliyopo imeshaanza kuzama....hivyo basi nijukumu la serikali kuhakikisha meli hiyo ama inatengenezwa ama inauzwa mapema iwezekanavyo.
     
  2. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Honge John kwa kulinda rasilmali za Taifa
     
  3. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Congrants to Pombe (PhD). Maana wabaya wake walitamani ashindwe kesi hii. Hii nchi yetu bwana.
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hongera sana John Pombe, awa ndiyo watu makini wanaotakiwa Tanzania.
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Haki imetendeka. Ila juzi kulikuwa na thread hapa kwamba meli inahujumiwa tunaweza kuishia kukuta thamani ya meli inakaribia zero! Ho kgera Magufuli juhudi zako zimezaa matunda mema. Kaza buti ikiwezekana mh. akupeleke kwenye madini na nishati (iunganishwe na maliasili na utalii) ukapatakase kwa kuwa huko ndiko maliasili ya mabilioni inanyakuliwa kila uchwao.
     
  6. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali ya nchi yao imesema nini juu ya hukumu hiyo?
     
  7. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hiyo meli watauziana milioni mbili.
     
  8. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Tuombe isijekuwa dowans nyingine.
     
  9. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii imetulia! ila tatizo ni hizo BILIONS kama zikitoka sijui zitaenda wapi?
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    watakata rufaa, kesi itaanza upya....chezeya sheria hizi za kishenzi za tz wewe!!!
     
  11. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nimejaribu kuangalia Penal code yangu hapa, nimeshindwa kujua wamehukumiwa kwa kosa gani kwani hii adhabu ya miaka haiendani na ratio ya pesa hizo! Hii kesi ilikua rahisi sana upande wa walalamikiwa. Mahakama km hajavurunda hapa sijui. Kivumbi chaja, hao watakimbilia ICJ!.
     
  12. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Congratulations John Magufuli and thus the ruling CCM for your commitment to protecting our national natural resources. This, in addition to the widely applauded proper handling of the constitution-making process, will even magnify the party's reputation and help revive public trust in the government.
     
  13. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mabalozi wa nchi husika za wale watuhumiwa walikuwepo pale mahakamani na kwa wale walio achiwa huru wamepokelewa kwa furaha kabisa toka kwa mabalozi wao...wameelekea gerezani kwa ajili ya kukusanya kila kilicho chao tayari kwa safari ya kurudi amakwao.Kwa upande wa pili wa mawakili watetezi wa washitakiwa wamedai watakaa chini ilikuangalia kama wanaweza kukata rufaaa(aliye sema hivyo ni wakili mmoja hapa tz maarufu kwa jina la Bendera)
     
  14. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    ICC deals exclusively with criminal cases. I don't see any possibility of this matter being referred there.
     
  15. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pombe kichwa minamkubali toka kitambo, tatizo chama chake wanambania tuu.

    Pombe don't wast your time and look other side of your ribs.
     
  16. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,471
    Trophy Points: 280
    kila jambo la serikali lingekua na hatma ya kueleweka kama hili pengine tungekua mbali kidogo
     
  17. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    sorry, ICJ.
     
  18. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mkuu wewe ndo FF??
     
  19. e

    evoddy JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Pongezi kubwa kwa Magufuri jembe la ukweli
     
  20. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duuu afadhali, HONGERA pombe!
    kwanini isiwe samaki wa wizi badala ya samani wamagufuli!??
    nchi hii bwana ili akishindwa ionekane magufuli kaingiza hasara!
     
Loading...