Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yashauriwa kulifungulia Mwana Halisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Oct 30, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mhariri Mtendaji wa gazeti la MwanaHalisi, Saed Kubenea


    Serikali imeshauriwa kukutana na viongozi wa kampuni ya Hali Halisi ili kujadili namna ya kulifungulia gazeti la Mwanahalisi kutokana na Dk. Steven Ulimboka kuweka wazi ofisa usalama wa taifa anayedaiwa kuhusika na kutekwa kwake.

    Alisema sababu walizotumia viongozi wa Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo kulifungia gazeti la hilo sio za kweli akidai kilichoandikwa na gazeti hilo kilikuwa ni ukweli ambao umethibitishwa na Dk. Ulimboka.

    “Dk. Ulimboka kupitia wakili wake aliweka wazi kwamba Ofisa wa Usalama wa Taifa alihusika katika kutekwa kwake na kwamba ofisa huyo ni mdau mkubwa wa tukio hilo… tunasikitika kwamba hadi leo jeshi la polisi na serikali hawajachukua hatua yoyote ya kisheria kwa ofisa huyo na washirika wake” alisema Albani.

    Alisema wadau mbalimbali walitegemea kusikia serikali inatoa tamko kwamba imepata uhakika kuhusu ofisa wake kukiuka maadili ya ajira yake na ingetangaza inachukua hatua gani za kisheria dhidi yake kwa kuhusika katika mak
    osa ya jinai.

    :: IPPMEDIA





    CHANZO: NIPASHE
    ''Mheshimiwa Mkuu wa nchi Rais wetu J.K. Hebu liachie hili gazete wasamehe wahusika kwa heshima yako mkuu Rais wetu Mtukufu''.Mzizimkavu
     
  2. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikikumbuka kuhusu mwanahalisi kufungiwa kwa sababu za kijinga km hizo huwa nalia mpaka basi
     
  3. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    tatizo lao hawatoi habari za uhakika na makini kama vyombo vingine vya habari kama habari leo,uhuru na redio imaan
     
  4. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hivi wanafikiri kwa kuonea magazeti fulani, watapata faida gani? Walifungulie tu hili gazti kulinda hshima zao.
     
  5. n

    ngogo JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 359
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanahalisi msijali, hiyo ndio stail ya utawala wa serikali za kishetani, lakini menemene tekeli na peresi.
     
  6. m

    malaka JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inchi ishauzwa hii. Na wakilifungulia tu ile ishu ya china lazima iwe hewani. Kubenea sio mropokaji.
     
  7. T

    Ti Go Senior Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Serikali haijui kuwa kwa kufungia gazeti kipenzi cha wengi inaendelea kujijengea chuki na wananchi/wapigakura/waajiri wa serikali yenyewe. Mwaka 2015 itavuna inachopanda sasa hivi
     
  8. awp

    awp JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    serikali fungua mwanaHalissssiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  9. Rahajipe

    Rahajipe Senior Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wee ndo kilaza kweli!! Wakati dunia inasonga mbele wewe uko speed ya 200pkm kurudi nyuma.
     
  10. A

    Anthony Lawrence JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,423
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Nakuunga mkono mkuu. Kweli mene,mene tekeli na peresi, Danieli 5:25- 28. Wenye kutambua majira na nyakati wanaelewa kinachoendelea. Mwisho wa waovu katika nchi hii umekaribia
     
  11. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kwa nini......najipa raha
     
  12. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hivi hawa jamaa wa Mwanahalisi wana mpango gani mbona wamekuwa kimya sana? Kwanini wasifungue gazeti lingine angalau kwa muda huu?
     
  13. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poleni akina kubenea, kwasasa hatuna viongozi mkuu....Tuna akina MULUGO ambao wanaanza kuandika historia mpya ya Africa. Msitegemee viongozi kama hao wakawa na sababu zenye busara na tija kwa jamii.
     
  14. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo ukilia inasaidia nini?
     
  15. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wewe nii mtabiri? SISIEM haiwezi kushindwa milele,labda mtafute mbinu nyingine!
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi Ulimbuko bado yupo? anajishughulisha na nini siku hizi? kutibu au bado anaendeleza majungu?
     
Loading...