Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yasema kuwa ili gazeti lisifungiwe, liandike hivi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mchonga, Oct 21, 2010.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahha haha sidhani km itaweza kutokea:biggrin1::biggrin1::biggrin1:
     
  3. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aaah hiyo kali.....wakataa msaada kwa kuwa hawana shida..
     
  4. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Serikali ya kilaza kikwete haina chochote cha maana inachofanya zaidi ya kuaibisha nchi yetu.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    KIPANYA BABA
    Nimecheka kweli, na huu ndio ukweli wenyewe,hii ndio inabidi iwe heading ya Mwananchi kesho
    OK, Kipanya zamu yako nayo ya kufungiwa imefika manake hii itakuwa ni mojawapo ya katuni maarufu kipindi hiki cha uchaguzi.let wait sijui kado naye atakujaje
    Kwanza michuzi ataiweka?


    Abiziani.................................................
     
  6. u

    urasa JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    • tena ongezea,vita dhidi ya wathumiwa wa ufisadi yashika kasi
    • sekta ya madini yawanufaisha wazawa
    • vifo vya wakina mama na watoto vyapungua kwa kasi ya ajabu
    • serikali yapandisha hospitali za wilaya zote kuwa za rufaa
    • mauaji ya albino na vikongwe yamekuzwa na watu wenye chuki binafsi na serikali
    • sera ya elimu na afya bure ni porojo mtupu za kisiasa
     
  7. coby

    coby JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    For sure this has to be the best katuni of the year!!
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ninai credit kwa stars nyingi katuni hii. Hakika Kipanya uko juu.
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Asante mkuu unipa muda mzuri!
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    mwafrika mjibu huyu
     
  12. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    BIG UP KIPANYA!:A S thumbs_up:
     
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  14. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,611
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Kipanya mbunifu sana. Nimecheka kwelikweli. Tanzania yaisaidia Japan?
     
  15. T

    The King JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I agree :peace:
     
  16. Recta

    Recta JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 8, 2006
    Messages: 854
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Computer hadi shule ya msingi Tandahimba. Nadhani tutasubiri sana.

    Big up Masoud.
     
  17. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    KP uko juu! this is one of the best cartoons ever!!!
     
  18. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    KP, nawachukia sana wale jamaa zako-wewe unawajua! Lakn wewe UKO JUU balaa, ukiachana na wale tu, unakuwa mwanaharakati wa kweli!
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hatari kweli kweli kila mwanafunzi na kompyuta yake
     
  20. u

    urasa JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    masoud wewe ni mwanaharakati wa kweli na hili lipo wazi kupitia kazi zko,i wish hizi kazi ziwe katika mfumo wa maongezi na zirushwe na tv huru,kip it up,bravooooooooooooo!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...