Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yarejesha kodi kinyemela kwenye allowance zote!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bogota the king, Jul 25, 2012.

  1. b

    bogota the king Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rungu la KODI kwa wafanyakazi limerejeshwa tena kinyemela bila hata kutangazwa na waziri wa fedha kwenye hotuba ya bajeti! Allwance zote zitakatwa kodi kama zamani na TRA tayari wameanza kusambaza majedwali yenye kanuni mpya ya kufyeka mishahara ya watumishi wa serikali na mashirika yake bila hata huruma! Danganya toto ya kupandisha mishahara itaishia kwenye mlolongo wa makodi katika kila bidhaa na mfumuko wa bei ambao hadi hii leo BOT hawana takwimu halisi! Tunakwenda wp?
     
  2. S

    Saitoti Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio maisha bora kwa kila mtanzania
     
  3. v

    vngenge JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Hairuhusiwi kujadiliwa, viache vyombo vya kisheria vinashughulikia
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    Na hutasikia Zitto wala yeyote kulalamika
    hii ni crime sasa
     
  5. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kasi zaidi,nguvu zaidi na ari zaidi! Kama kuna mtu alishawawi kumsikia kikwete akisema huo msemo baada ya uchaguzi ajitokeze na vithibitisho nimpe zawadi nono
     
  6. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Bora waondoe posho zote au wakate kodi 50-75 pct all allowances. Posho ndio chachu ya ufisadi.
     
  7. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Shetani ni mwongo na baba huo.Serikali hii ni ongo sana.This proves beyond reasonable doubt that this government is demonic.
     
  8. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Zitto bora akae kimya kwa sasa, manake kila atakachofanya inaonekana sumu kwa wana CDM, Ataambiwa amedadia hoja ya chama na kuifanya yake..
     
  9. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,995
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo hii nchi..............
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    safari hii maji tutaita mma
     
  11. P

    Pulpitis Senior Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa huyo ng'ombe anaye kamuliwa maziwa,siatakamuliwa mpaka damu sasa?payee juu ;sasa posho nazo wanakata kodi.
     
  12. V

    Vonix JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,432
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kazi kweli kweli,serikali dhaifu huwaza kidhaifu na kuwa na maono dhaifu.
     
  13. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    safi sana

    safi sana
     
  14. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    najuta kuitwa Mtanzania
     
  15. D

    Dopas JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Liwalo na liwe!
     
  16. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Nchi hii naimani wanaofanya kazi kihalali hawafiki hata laki moja, wengine magumashi kwenda mbele, ujanja mwingi kwa hiyo wanaona sawa tu!!
     
  17. josefast

    josefast JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    sasa imefka zamu ya wafanyakazi kupelekwa msitu wa pande, daa 2015 imekuwa mbaliii
     
  18. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    je ni halali kumpa kaisari kodi????? je Yesu mwenyewe alilipa kodi?
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    safari hii maji tutaita mma
     
  20. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii serikali ni dhaifu mno,yani njia ya haraka ya kujipatia mapato yake ni kupandisha kodi tu,haifikirii vyanzo mbadala kwa kweli patachimbika muda si mrefu hapa
     
Loading...