Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yapokea pesa za ujenzi wa nyumba za Madaktari kutoka Global Fund

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ibrah, Jan 29, 2012.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mgomo wa Madaktari umefunua mengi.
    Kwa mujibu wa gazeti la Mwananchi, Serikali imepata pesa kutoka Global Fund kwa ajili ya ujenzi wa nyumba za Madaktari, haikusemwa kama ni msaada au mkopo. Tukumbuke kuwa moja ya madai ya Madaktari ni kukosa nyumba na posho za nyumba kuwa ndogo zisizotosha kulipia pango.
    Hivi kwanini Watawala waliuza nyumba za Serikali?
    Hawakujua kuwa ni kutengeneza matatizo kama haya ya Wafanyakazi wake kukosa nyumba?
     
Loading...