Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yapinga mpango wa NGO majina ya waliokufa MV Spice Islander kuwekwa hazarani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kakke, Oct 2, 2011.

  1. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,722
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    [h=1][/h]Written by amini // 02/10/2011 // Habari // No comments

    [​IMG]Hili lilikuwa Jeneza lenye kutaka watu.

    [caption id="attachment_33031" align="alignnone" width="225" caption="Tukilala Wzanzibar na jumuia za kimataifa zitalala"][​IMG][/caption]Baada ya Serekali ya Smz kutowa takwimu za uongo wahanga wa msiba wa watu wao walio fariki kwa Mv Islander wamejaribu kuziomba NGo kukushanya majina ya watu wao walio fariki ili ijulikane idadi halisi na yakweli.
    Kuna fununu kuwa Serekali imezitahazarisha tasisi yoyote iwashe kufanya hivyo kwa vile tume tayari imeshapewa kazi hio.
    Lakushangaza jee tume ilio shaguliwa na Rais itapingana na takumu za walio fariki kuwa ni 204?.
    Wahanga wa msiba wa watu wao tayari wamejitolea kwenda na ushahio wa watu wao walio fariki ktk ofosi ya tume lakini wanapigwa dane dane na kubabaishwa ili wasumbuliwe na wachane na ufuatiliaji huo.
    Kuna fununu zinasema meli ya Mv Spice Islander ilikuwa iko right off hairuhusiki tena kutembea baharini na kipindi kirefu iliekwa sehemu iozeane tu.
    Lakini kutokana na nchi yetu ni jaa la mazogo zogo ya Serekali kuangalia mfuko wako tu, basi tuliletewa Jeneza litembealo Baharini ili kusubiri kuja kuuwa Wzanzibar.
    Wzanzibar tujiulize nikwanini meli hii ilisainiwa a.) lengo la kusaini meli iliokuwa imeshafelishwa kutembea kulikuwa na lengo gani?.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    hii nayo mpya lakini kwa ninavoifahamu serikali yangu kwa ujuzi wao wa kucover up,hii haiwatishi
     
  3. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Let wait and see what will be the reaction of the govt when those names are out
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,712
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    uko sahihi!
     
Loading...