Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yapeleka Madaktari 15 kutoka Lugalo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Giddy Mangi, Jan 31, 2012.

  1. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni udhaifu mkubwa Serikali yeyote kushindwa kutumia busara na hatimaye kutumia nguvu na ubabe.Swala la serikali kuonyesha kuwa kama madaktari hawatakuwepo tayari basi wanaweza kutumia wanajeshi ni Udhaifu wa Viongozi wetu ambao hawana fikra pana na badala ya kutumia Akili wanatumia Nguvu.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wanabodi.
    Kufuatia sakata la mgomo wa Madaktari kuwa kubwa hasa kwenye hospitali ya Muhimbili Dar es Salaam.

    Serikali imeongeza Madaktari bingwa 15 kutoka Jeshini Lugalo.

    SOURCE: TBC 1 HABARI
     
  3. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hii serikali si legelege tena bali ni tepetepe,Uamuzi wa kukurupuka wa mizengo.Atuambie daktari gani aliyeshindwa kuripoti on Time kafukuzwa kazi.They shud walk the talk and talk the talk.
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama ni mabingwa Mafisadi wangekuwa wanatibiwa Lugalo badala ya kwenda Apollo
     
  5. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Mabingwa wa wananchi, Mabingwa wa viongozi wako Apollo.

    Inaniuma sana wanavyowazalilisha madaktari wetu
     
  6. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakuu hii Serikali ni Ndembendembe.
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kule lugalo nani anatibu?au mnataka walinzi wetu wafe?mnatupeleka wapi?
     
  8. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Halafu kule Lugalo wapo akina nani?
     
  9. DGMCHILO

    DGMCHILO Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hizo ni dalili kuwa serikali inaanguka na jeshi ndiyo liongoze nchi
    tz haina rais
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hawaja fanya la maana bado.
     
  11. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Sasa madaktari 15 kati ya more than 200 wanaotakiwa wamefanya nini hapo! They need to sit with Doctors and solve the problem waache kugombea posho tu.
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    udaktari sio kuvunja matofali kwa kichwa.
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Afu nimecheka madaktari bingwa kutoka Lugalo wanafundishwa kutumia baadhi ya vifaa,


    nimejiuliza hivi wamepeleka madaktari bingwa au manesi?
     
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tunajua kuwa Daktari kutoka MOI, Marealle, ambaye ni daktari bingwa upasuaji wa mfupa ndo wanamuita pale Lugalo ikihitajika.
    Na Lugalo wanarefer wagonjwa Muhimbili including askari wao kwa sababu hawana utaalam wa kutosha.
    Huku Muhibili wanakuja kuandika rufaa ya wagonjwa kwenda wapi kwa sababu kutibu hawawezi?
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145



    I like this!
     
  16. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    na hao wanaokuja ni clinical oficers na Assistant Medical Officers, ambao hiyo kada kwa Muhimbili ilishakuwa phased out zaidi ya miaka 10 ilopita.

     
  17. m

    macinkus JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mpangilio wa shift za hao madaktari wanajeshi ni: 9 asbuhi، 3 mchana na 3 usiku!
    Macinkus
     
  18. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,561
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Sasa kule Lugalo wamebakia kina nani au infantry ndio wanatibu sasa?
     
  19. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,185
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Yaani hapa ndio wamefika mwisho wa kufikiri???
     
  20. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amaaa! Kweli wanazidi kuchemka.
     
Loading...