Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yaogopa mandamano ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by franksarry, Jul 29, 2011.

  1. franksarry

    franksarry JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 946
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Serikali kupitia Mwanasheria Mkuu na Naibu Spika imezungumzia wasiwasi wake khs maandamano yanayosisitizwa na Wabunge wa Chadema wakati wa Uchangiaji wa Hoja ya Waziri wa Mambo ya Ndani.

    Wabunge hao wamesisitiza kuyahamasisha pale ikibidi kama Serikali legelege haitajitahidi kujirekebisha ktk kuboresha maisha ya watanzania...!

    Mh H Kiwia wa Ilele Mwanza, alikwenda mbali zaidi pale aliposema maandamano kwake ni kama wazazi wake kisiasa, wakati wa Uchaguzi 2010, bila maandamano hayo ya wakazi wa jiji la Mwanza asingeweza kutangazwa Mshindi ktk uchaguzi huo....., alilieleza bunge leo asbh wakati akitoa mchango wake.
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    magama na gamba lao wana kazi safari hii! walizoea kutuita wadanganyika, sasa sauti imebadilika.
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Serikali haiogopi maandamano, tumekuwa tukiandamana kupongeza hotuba ya mwenyekiti wa ccm mara nyingi tu.

    Tumekuwa tukiandamana kupongeza hotuba ya rais kila mwisho wa mwezi ama katika baadhi ya matukio kama hotuba ya kulaani nfilamu ya mapanki na hotuba ya mbayuwayu.

    Tumekuwa tukifanya maandamano kusherekea sikukuu mbalimbali kama siku ya ukimwi, siku ya mwanamke/mtoto wa kike na mambo mengine kama hayo.

    Serikali inachoogopa ni maandamano yanayofanywa na vyama vya upinzani na kwa sasa wanaogopa sana maandamano yanayoitishwa na kuongozwa na chadema.
     
  4. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maandamano kwa kwenda mbele kama kawa!
     
  5. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,538
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    Imekula kwao...hata Werema mwenyewe alikuwa anaongea kwa kutetemeka akionyesha kabisa kuwaogopa CDM...
     
  6. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    More succinctly put, "Chadema is my greatest problem and has made me irrelevant
     
  7. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sawa, lakini ukipenda maandamano usilalame ukipatwa na virungu, manundu, kuvunjwa viuno/shingo/miguu etc. Matokeo ya maandamano yanaweza pia kukufanya uishie mortuary na kesho yake maiti yako ikagombewa kisiasa. Hivyo wapenzi wa maandamano tuwe tayari kwa yote, ndio utamu/adha ya maandamano. Mwenye masikio na asikie.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,129
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    sasa weewe mwita manyara umeandik nini? ni kama vile umeiponda hoja mwishowe unaiunga mkono ka 100%
    au kama kauli ya jk kuwa afrika haijaendelea kwa sababu haina pesa
     
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Haitarajiwi kwamba katika hali hii ambapo maisha ya wananchi yamekuwa magumu sana ukiongezea na mgao wa giza wananchi waogope virungu ama mabomu ya polisi ili wasiandamane.

    inafahamika kwamba sasahivi serikali ya ccm inazidi kupoteza uhalali wa kuiongoza nchi hii kwahiyoi kilichobaki ni kutumia vibaya nguvu za dola kuminya uhuru na haki za wananchi.

    Kwahiyo watapiga virungu, mabomu na hata risasi za moto lakini wananchi hawatorudi nyuma kamwe hadi kitaeleweka tu.
     
  10. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Peleka huko uzezeta wako, hatishiwi mtu hapa!!! Maandamano yatafanyika na magamba lazima mng'olewe. Nyie ndio mnamdanganya Kikwete kwamba mtamlinda kwa bunduki na mabomu kumbe mnazidi kumchimbia kaburi. Kamuulize Gadaffi hayo mabomu na risasi kibao alivyokuwa navyo vimemfikisha wapi? Kumbuka ya Tunisia na Misri nao walikuwa na magari ya maji ya kuwasha, mabomu na risasi lukiachilia mbali virungu akini nguvu ya umma usicheze nayo kabisa. Kama uamini, endelea kumdanganya Kikwete aendelee kulala asitekeleze kilio cha Watanzania kupitia msemaji CDM halafu mtaona muziki wake!!!

    Tiba
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
  12. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pia amelieleza Bunge kuwa maandamano ya CDM bado hayajaanza hizo ni mvua za rasharasha, siku watakapoona maandamano yanaanzia Mwanza kuelekea DAR na kutoka AR-Town hadi DAR Pia kutoka Singapo hadi DAR basi wajue shughuli pevu imeanza.
     
  13. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu ki magamba vile,.... kelele nyingiiiiii halafu anamalizia kwa kuunga mkono mia kwa mia!

    Nisome vizuri kamanda, nilijaribu tu kuonyesha ni kwa namna gani ccm na serikali yake wanavyoogopa maandamano ya chadema kwa kukumbushia maandamano ambayo wao hufanya lakini hawayaoni kama ni maandamano kwa kuwa wameyaratibu wao.
     
  14. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inaonekana unaota. Gadafi ameondolewa lini? Na kwa taarifa yako haondoki ng'o, wapinzani wanazidi kushikishwa adabu. Jana wameua kubwa lao bado kuwanyonyoa wanasiasa wao uchwara. Wapinzani wa Tz kama nao wataleta za kuleta.....kama mnavyoota sasa.....mtafanyiziwa (tena kihalali tu) mpaka mtakaposhika adabu. Endeleeni na ndoto za mchana....CCM inajivua gamba kabla ya kujichukulia ushindi wa kishindo 2015. Hakuna upinzani wa kweli Tz, labda utoke CCM.
     
  15. F

    Froida JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Kwa kitu gani ambacho askali Polisi,Magereza,Zimamoto watakashindwa kusimama pamoja na wananchi uthibitisho ni uchaguzi wa mwaka 2010 maeneo yote wanakokaa askari upinzani ulipata kura zaidi ya CCM,hao wapiganaji wetu watatuunga mkono tuu tukiamua kwa sababu wamepigika kuliko sisi bwanaaaaaaaaaaaaaa
     
  16. R

    Radi Member

    #16
    Jul 29, 2011
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Magamba Kishongo!!!! Tanzania ya leo sio ile ya miaka 47 watu wameamka na wanatumbua haki zao,upinzani utatoka sisiemu au wanaangalia matumbo yao tu na Posho?Time will tell now sisiem is over.Usifikiri tumelogwa kama wagalatia.
     
  17. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    2015 haiko mbali. Inshaalah, sijui mtatumia msamiati gani wa kujiliwaza wakati huo baada ya kugalagazwa? Msamiati wa 'KUCHAKACHUA' hautatosha. CDM inabaki kuwa NGO ya Wanung'unikaji.
     
  18. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    eeeti maandamano kupongeza hutuba ya raisi mnamboost eeeeh ni kweli she is veryweak ur president!
     
  19. franksarry

    franksarry JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 946
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Mwana JF Kishongo kati yako na Mwana JF Tiba,
    nani anayeota?
     
  20. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Wewe jipe tu moyo kwamba Gaddafi hajaondoka. Huna habari kwamba nchi nyingi mpaka sasa zinawatambua wapinzani kama watu halali kuongoza nchi? Sasa hali ikiishafikia hapo unatarajia nini? Is a matter of time soon Gaddafi will be out na nyie Magamba msipoangalia, yatawakuta hayo hayo. Sisi tunasubiri tu amri ya makamanda tuweke kambi Mnazi mmoja mpaka kitakapoeleweka!!! Lema ameaambia maaskari ni wachache sana umma ukiamua kufanya kweli.

    Funguka macho uone, achana na hao mafisadi kwani siku zao zinahesabika!!!!

    Tiba
     
Loading...