Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SERIKALI yanyang'anya ukumbi wa STARLIGHT ambao ulikwishalipiwa na MADAKTARI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dr Klinton, Jan 29, 2012.

  1. Dr Klinton

    Dr Klinton Senior Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali imeendelea kuongeza juhudi zake za kuwabana madaktari na sasa imenyang'anya ukumbi wa starlight
    na wameamua kuulinda na FFU kama walivyowahamisha pale Don Bosco na kumbi zingine za Korean Culture na
    Diamond ili kuendeleza juhudi zake za kukandamiza wananchi wake ndani ya nchi yao.
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    mkuu ya kweli hayo? Nendeni kwenye kumbi za msimbazi centre au pale qualitu centre mtapata ukumbi, lipieni kumbi tatu in different places hallafu tuone kama watazizuia zote.

    Nina hasira nao hawa!!! If only wafanyakazi wengine wa serikali wangeweza kusimama na kudai haki zao.
     
  3. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yaani inauma mno kuwa na serikali kama hii!!!

    May be ndo mwanzo wa kuelekea kuipata haki............kama watasimama na kutokuogopa hivi vitisho!....
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Wafanyakazi wa serikali wako kwenye zile wizara nyeti na kule kwa mkuu mwenyewe. Wengine wasindikizaji
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Bado sijaelewa nini wakubwa wanafikiria. Hivi kwa mfano madaktari woooote wakitokeza kwenye vituo vyao vya kazi kesho wana uhakika gani watatoa huduma? Na utamwachaje mgonjwa chini ya uangalizi wa mtu ambaye huna uhakika kama atanyanyua hata kipima joto? Hapa naona bado serikali haijatafakari vizuri aina ya huu mgogoro.
     
  6. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 574
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    PM Pinda amesema mikutano ya maDr isiyo na tija ni marufuku kuanzia kesho. So hamna vya Starlight wala Bon Dosco. Kwa kifupi serikali imeamuru Hamna Mikutano ya Madaktari. Warudi kazini na mazungumzo yatapangwa baina ya Serikali na Viongozi wa Madaktari.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    This calls for other professionals to stand up and say no!!!

    ....SHALL MEET IN MUHIMBILI
     
  8. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Haki haizuiwi, kusanyikeni pale kinondoni biafra kodini viti, wekeni mahema bei sawa na bure
     
  9. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Huu ni unyama wa serikali kwa wananchi wake usio na tija.
     
  10. vimon

    vimon Senior Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    u will all die if you joke wit doctors
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,865
    Likes Received: 9,416
    Trophy Points: 280

    We acha tu KH, yaani hawa madaktari wanadharauliwa kupita kiasi. Serikali inafanya maamuzi ya hovyo hovyo kama ilivyokuwa ile Serikali dhalimu ya makaburu kule South Africa.
     
  12. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii sio Serikali bali Sirikali
     
  13. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Pinda ukizidiwa usiku hutakimbizwa India, utakwenda Muhimbili kwanza, nakuhakikishia safari ya India utaisikia ahera. Sindano moja tu ya insulin inakutosha, Mapambano yanaendelea.
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kutaneni majumbani kwenu kama kuna mmjoja wenu ananyumba yenye eneo, msikate tamaa mpaka kieleweke
     
  15. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Hapo niyo mwisho wa kufikiri kwa serikali hii ya wanamagamba!
    Hapo wametumia wataalam wa TISS na wataalam wengine waliobobea ktk nchi hii!!! kweli? hayandiyo majawabu ya mgomo huu kwa watu wazima hawa wenye madai ya msingi na elimu zao!!........hatuna serikali, hatuna viongozi nchii!

    Tuuone, big up madakitari tunawaombea......
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Drs shall meet tomorrow!!! kama ametoa amri, na anajiamini yeye ni kiongozi shupavu, yanini achukue ukumbi wa watu?
     
  17. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Msikusanyike mahali popote bakini majumbani kwenu wekeni extreme ya SMS kisha muwe mnawasiliana. Hakuna sababu ya kubishana na watu wasio na upeo wa kutatua mambo, Nangojea siku hao FFU wakigoma sijui nani ataenda kuzuia mgomo?
     
  18. T

    TUMY JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunapoelekea sasa ni kubaya jamani, kwanini wazuiwe kukutana, anyway yangu masikio.hili suala ni tete kwa kweli.
     
  19. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Serikali imejaa mijitu isiyo na ushawishi kwa wananchi wake imebaki na ubabe tu. Doctors komaeni hakuna krudi nyuma..........
     
  20. Dickson Mpemba

    Dickson Mpemba JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    kwani mpaka ukumbini nendeni kidogo chekundu au mnazi mmoja msitafute sababu rudiki kazini msicheze na serikali nyie.
     
Loading...