Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yanunua V8 25mpya kutoka Toyota!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Aug 7, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Magari hayo yenye thaman kwa ujumla wa $2.5mil...yamepaki palm residence! Haya sasa walimu na madakitaree kazi ni kwenu.
     
  2. m

    mob JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    mkuu picha tafadhali
     
  3. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,723
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Serikali sikivu ya sisiem!
    Hebu bandika evidence kwanza usikute ni ya yule mwekezaji anayetafuta gesi/mafuta kule Mafia au Mtwara!!
     
  4. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hilo swala si liko mahakamani,hurusiwi kulizungumzia!!!
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mkuu habari ya kufikirika au??toa picha mkuu maana serikali kwa kauri yake yenyewe ilisha sema kuyauza hata yaliyopo sasa hayo 25 yanini??Na Palm residence ni wapi mkuu?? King Kong III
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Najaribu haikubali,ngoja nikifika home kwa PC.
     

    Attached Files:

  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi tuliambiwa bei ya CT SCAN ni ngapi vile maana kikwete alisema hiyo hela serikalini haipo...
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Safi sana
    Nyie endeeleeni kugoma na kugoma
    Serikali sikivu haina uwezo wa kuwalipa kiwango mnachotaka
     
  10. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,810
    Likes Received: 1,301
    Trophy Points: 280
    Haki ya NANII
    [​IMG]
     
  11. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mahakamani! Mahakamani! Bunch of jangiliz wamejaa huko
     
  12. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    mwe mwe mwe mwe mwe mwe mweeeeeeee???
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Thanks kwa kuikuza maana kwa cm mtihani,kui-attach tu nimeangaika nayo kweli.
     
  14. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Naona kama na usajili tiyari! Kupanga ni kuchagua..... Vipaumbele ni matumizi, oh sore matanuzi...!
     
  15. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,433
    Trophy Points: 280
    jamani wanajf msilalamike kwanza, inawezekana hizi ni za kusaidia utatuzi wa mgogolo na Malawi kwa kuwapeleka maofisa wa Jeshi huko!
    ...kwani kipi ni bora kati ya walimu, CT Scan na kupoteza kipande cha nchi yetu??

     
  16. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    tundu lisu kaa chini source - madam spika
     
  17. a

    ammah JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh ndo wapi hapo nikajinyakulie moja...Chukua Chako Mapema.
     
  18. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    The last time I checked Kikwete alisema ni mwisho wa kununua haya magari.
    Just like he claimed to significantly reduce his tour trips abroad!
    To my suprise, he still maintains a record if not to break his own.
     
  19. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kama ni Kweli baaasi hakuna heshima ya kuwa Waziri Mkuu Tanzania
     
  20. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Si bibi yako huyo, mnafanana kweli mawazo
    kila kitu umerithi
     
Loading...