Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yamtuhumu mchungaji kwa kutoa taarifa ya uongo kuhusu wahadzabe kufa na njaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gembe, Nov 18, 2007.

  1. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Heshima mbele,
    Mkuu wa Mkoa wa Manyara amesema taarifa zilizotangazwa na baadi ya vyombo vya habari kuwa baa la njaa limesababisha vifo vya watu wa jamii ya wahdzabe si kweli.na taarifa aliyotoa mchungaji JOHN MAGAFU hazina ukweli..
    kuhusu mgogoro wa wakulima na wafugaji katika jamii hiyo,alisema madai hayo si ya kweli kwasababu wahadzabe si wafugaji bali ni wawindaji, na jamii ya wabarbaig ambao ni wafugaji..
    pia amesema wanapata huduma zote
     
  2. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mhe. shekifu,amelaumu waandishi wa habari kuwa makini wakati wanapoletewa habari kabla ya kuiandika,
    MZee mwanakijiji,wewe takwimu ulipewa na nani?
    kwa roho safi,wanabodi naomba tufuatilie hili tujue nani anasema uongo,
    sitaki kuamini mchungaji magafu alipotosha jamii,
     
  3. M

    Mkandara Verified User

    #3
    Nov 18, 2007
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Duh!
    Hii mpya sijawahi kuisikia kabisa kuwa kuna jamii nchini inaitwa jamii ya Wawindaji sio Wafugaji... Ama kweli Utandawazi umekuja na mengi.
     
Loading...