Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yamjibu Mh Lowassa kisaikolojia!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TumainiEl, Mar 21, 2012.

  1. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,136
    Likes Received: 671
    Trophy Points: 280
    Sio siku nying nilisema mh Lowasa anapaswa kujibiwa.

    Leo ktk taarifa ya habari TBC1 Napenda kunuku maneno ya Mh Glaudensia Kabaka waziri wa Vijana na ajira. "Sii kweli kwamba serikali imesema imelifungia macho swala la ajira".

    Ndugu msomaji hivi majuz Mh Lowasa aliinyooshea vidole serikal kwa kutokulithamini swala la ajira kwa vijana. Mh Lowassa alienda mbali kwa kusema swala la ajira kwa vijana ni bomu linalongojea kulipuka.

    Kutokana na maneno yake hayo leo Waziri husika amejibu mapigo. Take from me Serikali imemjibu kwa kishindo ila kisaikolojia waziri hajamtaja jina ila mwenye masikio haambiwi sikia, habari ndio hiyo. Atafute jingine.

    Source TBC1
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Hata jana ENL alirudia maneno hayo ya vijana na ajira! Nadhani waziri amejibu kufuatia alichosema jana ama juzi.
     
  3. Bob Lee Swagger

    Bob Lee Swagger JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,366
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Najiuliza ni kwa nini serikali isubiri mtu atamke kwanza ndo ije na majibu ya zima moto?! kwa nini pasiwe na mrejesho katika wakati maalum walau wananchi wajue kinachoendelea?!

    Mi nadhani ni moja ya viashiria vya uzembe!

    Ila hata majibu yake hayajajitosheleza! nimemsikiliza kiasi ila naona ni siasa tu, au niseme wanajitetea! Alichokielezea kinajulikana na kimekuwa kikisemwa, namna ya kutekeleza ndo lingekuwa jibu sahihi; kwa mtazamo wangu!
     
  4. m

    mamabaraka Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ajira kwa vijana ni bom kweli, mtu anamaliza chuo anatembea na bahasha hadi viatu vinaisha,hakuna ajira. Mbaya zaidi bodi wanajifanya kudai mikopo mtu atalipa hela ya bodi bila kazi. Serikal inadai vijana wajiajiri imewahi kufikiria hata kutoa mitaji kwa kundi hili la vijana. Hivi utafanya ujasiliamari bila mtaji inawezekana? Hilo bomu litalipuka kweli we ngoja wacheze na maisha ya watu.
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wahakikishe na Arumeru wanamjibu kwa kusimamia haki maana ni wazi mkwe wake atashindwa.
     
  6. mwenyenchi

    mwenyenchi JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Huyo waziri katoa majibu legelege (mipasho) badala ya kujibu hoja thabiti ya fisadi EL
    Ndio serikali ya JK ilivyo, mipasho mipasho mipasho.. (JK vs TUCTA, JK vs MAT, JK vs EL, JK/Pinda vs Magufuli, Manumba vs Mwakyembe/Sitta/Mponda/Nahodha, Simba vs Kilango, Rostam vs Nape, Mkapa vs Nyerere......)
     
  7. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa mtazamo wako serikali imejibu hoja?

    Zile ajira milioni tano alizoahidi kikwete ziko wapi?

    Bado serikali haiko makini na mimi nadhani uwezo wao wa kufikiri umefika mwisho
     
  8. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    wanajuana hao.mwingine anatetea kitumbua mwingine anatafuta kitumbua wote sawa tu.
     
  9. wwww

    wwww JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Tatizo la ndugu yetu huyu ni kutafuta umaarufu na kuonewa huruma katika mbio zake za 2015 ambazo nadhani zinaishia sakafuni. Sio kweli kwamba Serikali imelifumbia macho ila imezidiwa na aliyesababisha yote haya ni pamoja na yeye LOWASA NA ROSTAM NA WENZAO walioiibia Serikali hadi kufikia kushindwa kumudu wingi wa vijana wanaotafuta kazi mitaani.

    Chukulia mfano mdogo tu wa Sioi Sumari, kwani katika mchakato si kulikuwepo vijana wazuri sana wa kutuwakilisha Arumeru lakini kwavile ni watoto wa masikini nani awape nafasi?
     
  10. J

    Jqnakei Senior Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ajira kwa vijana ni bomu huo ni ukweli usiopingika.
     
  11. A

    Ahakiz Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haitwi waziri wa vijana na ajira ila anaitwa waziri wa wazee na ajira sababu ni hizi
    1.hana takwimu ya vijana walioajiriwa
    2.hana takwimu ya vijana ambao hawana ajira
    3.wazee ndio wanazidi kupata ajira mfano wakuu wa mikoa walioapishwa ikulu leo hii.

    Angalizo:
    Acha waendeleze mipasho tu ipo siku itawatokea puani fisadi mwenyewe kisha pima ipo siku itatokea noma
     
  12. wwww

    wwww JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Hakuna asiyelijua hilo, lkn tujiulize chanzo pia ni wapi? Nani kasababisha yote haya? kwani mwaka 2008 alipokuwa PM hali ilikuwaje?
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kamjibu je sasa mbona unakimbilia kuweka source kama utadhani wote tumebahatika kuangalia hiyo habari
     
  14. b

    busar JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ana new inspiration, Kwani we 30yrs back ilikuwa wapi?
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si ndo maana wanajitahidi kutumia risasi za moto ili kuwapunguza na pindi litakapo lipuka ndo mtapigwa hizo risasi mpika mjute kuzaliwa Tz nchi iliyoko chini ya ccm
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Alafu uniambie ccm hapo itapona?
     
  17. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hahahahaa!!!!
    Yani wao kwa wao sio??
    Wanabishana tu tangu wa Nagy iwe
     
  18. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Magamba wanamuogopa Lowassa. Hadi JK.
     
  19. C

    Chintu JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 2,414
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Siku hizi anajifanya anawajali sana vijana. Amejua lini kuwa vijana wanahitaji ajira? Tumuulize bilioni 111 tunazodaiwa na RICHMOND/DOWANS zingetoa ajira ngapi za vijana? naona speed yake ya kujifanya anauchungu na vijana inaongezeka kila tunapozidi kuikaribia 2015.
     
  20. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mimi sijayaona hayo majibu bado
    Cha zaidi naona tu kama waziri anaimba taarabu
     
Loading...