Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yamhamisha Mkurugenzi wa Manispaa ya Arusha,aliyechakachua uchaguzi wa Meya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nanyaro Ephata, Sep 8, 2012.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Hatimaye Serikali imempeleka Mpanda Estomih Chang'a aliyekuwa Mkurugenzi wa Manispaa ya Arusha,huyu ndiye aliyetumiwa na ccm kuchakachua uchaguzi wa Meya Arusha.
    Hakika Serikali imekubali hoja na dai la CHADEMA la muda mrefu la kumwondoa Arusha,ni ushindi kwa watu wa Arusha,na wapenda haki wote
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    pamoja kamanda.....mpaka kieleweke.....
     
  3. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Very shallow argument, kwani kuondolewa kwake ndio kumebatilisha uhalali wa uchaguzi wa umeya? Jibu ni no, sasa huo ushindi unao usemea ww ni upi ?. Uchaguzi wa meya bado ni halali na cdm mliambiwa km mnaupinga nendeni mahakamani, mpaka Leo hamjaenda popote mna jifariji tu mitandaoni.
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Kamanda kwanini unaamini kilio cha kumwondoa Mkurugenzi kimesikilizwa? unajua wanakuja na mbinu gani kipindi hiki Lema yuko nje ya ulingo na kuna juhudi za kumrudisha?
     
  5. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawa wabovu wanawahamishia sehemu nyingine kuendeleza ubovu wao!. Inaniuma, tena sana na zaidi nikiwazia fedha (KODI) zinazotumika katika kuhamisha UBOVU huu!.
     
  6. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Upepo umechafuka
     
  7. mozes

    mozes Senior Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mr Nanyaro nafkr sio suala la kufurah kwan sjaona kilichotatuliwa Arusha! Watu wameuliwa meya bdo yupo na tunalalamka uchaguz haukua wa haki! Lema kavuliwa ubunge, je nin hatma ya wana arusha? 2na nin la kujivuna hapo pamoja na kwamba sisi ndo chimbuko la mabadiliko Tz? Dawa sio kumwamisha coz hata huko kunahtajika hak na je huyu ajaye? Dawa meya aondolewe
     
  8. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280

    Heshima sana Nanyaro Ephata

    Naomba kutofautiana na wewe kuhusiana na kuhamishwa mkurugenzi wa Jiji la Arusha Bwana Estomih.Nijuavyo mimi uhamisho ni jambo la kawaida sana katika uendeshaji wa shughuli za serekali.Ikumbukwe Bwana E Chang'a alikuwa anakaimu nafasi hiyo baada ya kuhamishwa kutoka ofisi ya mkuu wa mkoa wa Arusha alikokuwa akifanyakazi kama Afisa tawala.

    Uhamisho wa Bwana E Chang'a umeambatana na kutambuliwa na kuthibitishwa rasmi kama mkurugenzi wa halmashauri ya Mpanda.

    Uchaguzi wa Meya wa Jiji la Arusha haukuchakachuliwa na Mkurugenzi hata kidogo ndiyo maana CDM hawakwenda mahakamani kwakuwa walijua wangeenda huko wangeangukia pua.Bwana Nanyaro unajua idadi ya madiwani wa CCM ni kubwa kuliko idadi ya madiwani wa CDM hapa Arusha sasa CDM ingeshinda vipi umeya ?.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,095
    Likes Received: 848
    Trophy Points: 280
    Kubishana na mh nanyaro kunaonyesha ulivyo mbali na siasa za arusha. Au wewe ni mmoja wa wale wale. Kuondoka kwa estomihi ni hatua moja ya ushindi kwa wapenda haki na amani arusha.
     
  10. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Du ina maana amekuja kwetu Katavi jamani, kwa nini asiende kwenye majimbo na mikoa iliyo chini ya CCM kama Tanga, Mtwara na hata Ruvuma huko. Please asituharibie jimbo letu la Mpanda kati kwa mbunge wetu Mzee Summury ambae anajua anachokifanya, Wanampanda hatupo tayari kumwaga damu kama atakuja na style zake za Arusha na hivi yupo mkoa wa waziri mkuu jamani watu wa Kashauriri,Kawajensi, Msakila, Mwangaza na maeneo yote ya jimbo la Mpanda kati sasa tuwe macho na huyu jamaa. Hatutakubali ya Arusha yatokee kwetu zaidi yeye ndo atapigwa na atashangaa
     
  11. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mpanda jiandaeni damu zenu maana mchinjaji ndiye hyo anakuja. Labda mkubali kuimba 'Aeee TANU yajenga nchi"
     
  12. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,095
    Likes Received: 848
    Trophy Points: 280
    Ameletwa kujifunza siasa as vyama vingi usiwe na mashaka hatakaa athubutu tena kufanya madudu aliyo fanya arusha.
     
  13. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Ngongo
    Wewe sikushangai hata kidogo,sie tuliopo Arusha tunajua shinikizo lililopo,huyu Changa amekaimu muda mrefu,jiulize kwa nini?
    Na kama akibakishwa amekalia kuti kavu,sio jambo la kufurahia lakini pia ni hatua kubwa katika harakati za kupigania haki
     
  14. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    usifurahi kuondoka kwake kwani unajua ajae atakuwa vipi? Mkuu wa Mkoa aliyeletwa ndo kama ulivyo muona kwa hiyo sitarajii kama atakayekuja atakuwa tofauti na huyo aliyeondoka sana sana atakuwa mbaya kuliko huyo aliyeondoka.
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ni yale yale tu, mbuzi yuko shambani, unamfukuzia kwanye shamba la jirani!!!!!
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,849
    Likes Received: 5,236
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo amepelekwa mpanda kuharibu?

    Hivi hii ina maana gani mtu aliye leta matatizo kuhamishiwa sehemu nyingine wakati ilibidi awajibishe!

    Na hii inatokea hata kwa wakurugenzi wanao haribu wana hamishiwa sehemu nyingine badala ya kuwajibishwa!
     
  17. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    NGONGO vipi wewe?
    mwizi anaiba unadai hawezi kuiba kwani ana hela nyingi kuliko aliyeibiwa.huo hauwezi kuwa utetezi maadam umekamatwa na mzigo(kidhibiti)
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mi ninachojua kwa hapa Arusha Estomih alikuwa amekaa kwenye kiti huku kalio moja likining'inia. Lakini sasa makalio yote kwenye kiti!
    Ila alikopelekwa hakuna ulaji kama Arusha. ni sawa na demotion
     
  19. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Ngongo alikosa nafasi ndani ya CHADEMA sasa ameingiwa na kiwewe
    Tumsamehe bure
     
  20. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nadhani kama watanzania wapigania haki,hatupiganii haki za Arusha peke yake bali Tanzania kwa ujumla wake.
    Hivyo,sioni sababu yeyote ya kusherehekea mkurugenzi mbovu kuhamishiwa sehemu nyingine.
    Ingekuwa furaha kama angekuwa fired out na kushtakiwa kwa kosa la uzembe ulio pelekea mauaji Arusha.
     
Loading...