Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yamgwaya Lema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHEMPO, Jun 5, 2012.

  1. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi mara zote nasema Lema ni mpiganaji wa kweli...mpaka mkuu wa kaya anamgwaya pamoja na maneno makali alyopewa,,ni chungu lakini amemeza...hakuna ikulu,wala polisi aliyetia neno...

    Kweli wewe ndo mbunge wa arusha, najua unajua watu wa arusha na tanzania wanataka nini? Kiukweli watu wa arusha hawana hata chembe ya uwoga...safi Lema umewakilisha vyema mji wetu...
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh huu ni uchochezi 100%.lol!
     
  3. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mpaka mwanzo wa mwezi watajibu
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah Kamanda wetu yuko juu na Arusha haitakuja kurudi mikononi mwa CCM kamwe....!
    Tutahakikisha tunabaki na Chama Chetu Cha Chadema!
    People's Power ndani ya Jiji la Arusha!
     
  5. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lema like Martin Luter King
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Martin Luther King, sikumbuki kama alikuwa anatukana watu matusi.
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kukaa kimya nalo ni jibu kwa mtu ambaye hajitambui.
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Ritz silence means Yes
    hata mtoto wa chekechea anajua
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo usalama wa taifa na polic kukaa kimya hawajitambui hee!
     
  10. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ukweli utasimama daima, anasema ukweli ndo mana wameshindwa kumkanusha, yuko vizur huyu bwana mdogo lema, man of the people
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kurugenzi yenu ya Ikulu huwa haichelewi mfano gazeti la Tanzania Daima lilipo ripoti Rais kasema huo ni upepo tuu na utapita mbona haikufika hata mchana ikakanusha hili inashindwaje? wanamuogopa Lema kama Lowassa anavyo ogopwa ndani ya CCM na serikali kwa ujumla
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mbona ccm na ikulu yao watajuta kwa kitendo walichokifanya kwa Lema? Wamekosa pa kuchezea kabisa na moto wake utakuwa zaidi ya dhoruba
     
  13. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    siyo rahisi kwa mtu kujibu tuhuma kama Lema alizodondoza iwapo kuna chembe ya ukweli! Ni heri akae kimya kuliko tusikie kwenye kikao cha Oysterbay walizungumza nini maana itakuwa ni fedheha kwa mkuu wa kaya
     
  14. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    " sihitaji ubunge wala cheo chochote kupigania haki na usawa wa utu, bali nahitaji dhamira safi ndani yangu kupigania haki"

    "Ni heri vita inayopigania haki na usawa kuliko amnai inayopumbaza na kudhalilisha utu"

    By Prophet G. Lema.
     
  15. s

    sharo Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lema ni mpu-uzi kumbe inamuuma kupoteza ubunge kama alijua anakula mkate wenye blueband kwann achezee kwny mchanga uwanahakati bongooo wanaharakai wako us na ulaya anakunywa viroba vyaungaleoo uje kujiita mwanaharakati kaa kimya fanya kaz ya chama chako arusha ilikuwepo b4 u na itaendela kuwepo even after u.shame on u Lema
     
  16. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    najua siku itakuja na Lema atatuambia walichoongea Oysterbay na yule babu ambaye hata rushwa ya suti anapokea,
     
  17. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Arusha na chadema,arusha na lema..hatuna cha kupoteza
     
  18. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hakuna asiyeumizwa kama hakutendewa haki. Majibu ya Sharo yanaonesha kidogo kuna kitu cha kulevya huwa anatumia kabla ya kuingia JF.ama ndiyo mmoja wa walamba viatu wa JK na CCM?ukibwia mibange,au mbege huku forum usitie timu mdogo wetu
     
  19. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema..... VEMA
     
  20. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Lema ametukana wapi kama siyo chuki binafsi? tunajua kwako hakuna jema alilofanya Lema
     
Loading...