Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yakubali kuilipa Dowans

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AK-47, Jan 6, 2011.

  1. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Waziri wa Nishati na Madini William Ngeleja akiwa na viongozi wa Tanesco leo hii amesema serikali imekubali kuilipa Dowans holding SA (Costa Rica) kiasi cha dola 65, 812,630. Kinachusubiriwa sasa ni kwa mdai kuwasilisha madai yake mahakama kuu ya Tanzania. Pia wamiliki wametajwa hakuna mtanzania yupo Mkenya 1, India 1, Oman 1, Canada 2, Singapore 1. But I believe wote watakuwa wanaasili ya kiasia.
     
  2. m

    mzambia JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hiyo kali na tulijua tu.
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Na Rostam katoka huko juzi tu...Ngeleja bado yumo katika payroll ya huyu jamaa
     
  4. N

    Nalonga Senior Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ohh my country Tanzania,why ar u still toralating these most selfish and corrupted people in the world......We just c them come with nothing but left with Everyting from us...Gosh!!!!!! sorry mkuu ni Hasira tu juu hizi selfish pipo kwani kila nchi walipo then the whole country is corrupted and rotted kwa Rushwa na wizi....cheki huko canada kulivyo kaka...Poor us!
     
  5. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Rostam Alisema Janakuwa alikuwa Singapore recenlty!!! haya sasa akili ku mkichwa!!
     
  6. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Crooks are cooking..................................ndio wamesajili brela?

    Duh JK yuko fast kulipa watu hata hapendi madeni. teh teh
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    "Mimi nilishiriki katika kuwashawishi Dowans kuja nchini. Nitaendelea kushawishi wawekezaji waje nchini ili nchi iendelee, ajira ipatikane na kodi ziongezeke."Juzi tu nimetoka Singapore, Malaysia na UAE (Falme za Kiarabu) kuwashawishi wawekezaji kuwekeza kwenye usafiri wa anga," alisema Rostam.
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Wanajua akili ya zetu ziko ARUSHA...kwa hiyo hatutafuatilia
     
  9. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,602
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Now I believe ,this guy RA is on top of every body in this country and may he might be f...u...c...k...i...n...g our president....O.M.G.!!!!
     
  10. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wewe Ngeleja hebu tuondolee upuuzi wako hapa. Sisi tunajua kuwa Rostam, aliyekuajiri Vodacom na aliyekupachika uwaziri wa nishati kuwa ndiye mmliki wa Dowans, na ndiye aliyekutuma utudanganye Watanzania. Ole wako!
     
Loading...