Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yakopa CRDB kulipa wafanyakazi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by naninibaraka, Nov 7, 2011.

  1. naninibaraka

    naninibaraka JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni jambo la ajabu na la kushangaza serikali kushindwa kulipa wafanyakazi wake mpaka kufikia kukopa bank za ndani,utendaji wa sasa wa serikali kushindwa kusimamia ukusanyaji wa mapato na matumiz mabaya ya serikali ndo uliopelekea ghali kuwa hivi,miradi mingi ya barabara imesimama pia,uchumi umedora,mfumuko wa bei uko juu,serikali ipunguze gharama za anasa kama safari za nje za viongozi wetu,ununuzi wa magari ya kifahari!nchi imefilisika...
    Nawasilisha
     
  2. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unadhani kuna anaeona hali ni ngumu? Wenzio wako Tanga eti kwenye mashindano ya shimiwi!
     
  3. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    Na mwezi ujao watakopa wapi tena??? July mba...........................li!!! Hivi na zile za posho za wabunge watakopa au zenyewe zisha tengwa siku nyingi!!
     
  4. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Nchiii bora gadaffi
    We unalala njaa unaalika wageni utawalisha na nini.?
    Kila siku mh angani tu wakati nchi hipo taabani.?
    Tatizo ni wafanyakazi wa serikali wamelala usingizi.
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndiyo maana mshahara wangu wa Oktoba ulizidi kwa laki 2. Sijui watanikata mwezi ujao? Mweeeeee
     
  6. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    Nilijuwa tu utakuja kuchafua hewa humu!!
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Haaaa sirikali yetu ni sikivu
     
  8. fikirini

    fikirini Senior Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naomba source mkuu
     
  9. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    we jamaa nahisi upo dom kwa ajiri ya kuwa unahudhuria mirembe pindi hali yako inapokuwa siyo ya kuridhisha...
     
  10. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    eeeh hii hatari Mungu inusuru TZ.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    imefilisika Ugiriki, Tanzania itaponea wapi?
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yaaani huko ndo wanapakazana maukimwi mpaka basi
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    halafu hivi ili ukwalifai kwenda shimiwi kwa akina mama lazima uwe mnene na uwe na ma.t.a.k.o makubwa eeeh
     
  14. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    source??
     
  15. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mweee! hahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa! Nimekosa jibu!
     
  16. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    mods mbona mmebania post yangu? naamini ina ukweli ndani yake!!! Is this JF I know or what? Sure I was away na sijaingia humu. Kama kuna marekebisho ya posting hebu nipeni link nikabukue huko!!
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wacha wakope
     
  18. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Kukopa sio tatizo, inategemea kukopa kwa njia gani. Kwa mfano kama serikali imekopa kupitia Treasury bill ni njia mojawapo ya kurudisha heshima ya fedha (kuongeza thamani kwa kuzipunguza kwenye mzunguko). kama imekopa kama mtu mwingine ili iwe inarejesha kila mwezi, basi hapo kuna tatizo. Aidha naungana na wewe katika hoja nyingine.
     
  19. JS

    JS JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duh Kigogo unajua kufukufunyua mpaka umeona wanaoenda shimiwi wamejazia....kuna kaukweli ndani yake vimbaumbau haviendagi shimiwi
     
  20. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ukweli wa uzi huu tutaujuaje
     
Loading...