Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yakanusha 'kujiuzulu' kwa Magufuli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mathias Byabato, Mar 18, 2011.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    SERIKALI imekanusha uvumi potofu ulioenezwa na baadhi ya vyombo vya habari vya hapa nchini kuwa Waziri wa Ujenzi, Dk John Magufuli amejiuzulu kuwa si za kweli .

    Akizungumza na waandishi wa habari leo jijini Dar es Salaam kuhusu tamko la serikali kufuatia uvumi huo, Katibu Mkuu wa Wizara ya Ujenzi, Balozi Herbert Mrango alisema habari hizo si za kweli na Waziri Magufuli anaendelea na jukumu alilopewa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Jakaya Kikwete .

    Kauli hiyo ya serikali ilitolewa na Katibu Mkuu huyo, kufuatia baadhi ya magazeti ya leo(jana) ambayo ni Tanzania Daima kuandika kwamba "Magufuli ajiuzulu " na Nipashe limeandika " Magufuli azushiwa kujiuzulu"

    "Tunataka kuchukua nafasi hii kuwaarifu na kuwahakikishia kwamba taarifa hizi si za kweli .Mheshimiwa Waziri anaendelea na kazi zake vizuri, amekuwepo ofisini jana na leo, na anaendelea na programu zake kama kawaida ." alisema Katibu Mkuu Mrango.

    Aidha Katibu Mkuu huyo, aliongeza kwamba Waziri Magufuli hajajiuzulu , hajawahi kuwa na wazo la kujiuzulu na hana sababu ya kujiuzulu.

    Sory kwa kichwa ni 'Serikali yakanusha kujiuzulu kwa Magufuli'
     
  2. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    na yeye magufuli mzushi tu kwann asikanushe mwenyewe!!
     
  3. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Adui yako mwombee njaa!
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nilijua haitawezekana KURUHUSU MAGUFURI AJIUZURI NI KUGAWA CHAMA!
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hivi junior wa magufuli anaweza kuongea kuhusu tuhuma hiyo na siyo katibu mkuu kiongozi au waziri mkuu ..... hii ni sinema tena pono
     
  6. semango

    semango JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    magufuli mwenyewe njaa tu, hana lolote.ataanzia wapi kujiuzulu?
     
  7. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #7
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ya kanusha "kujiudhulu" ????
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ama kweli Magufuli anaogopwa.
     
  9. koo

    koo JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna walakini katika hili kwanini katibu mkuu akanushe na sio magufuri mwenyewe hapa nina mashaka wamemumba msamaha nakumsihi asijiuzuru ili kulinda heshima ya chama na kuokoa mpasuko lakini hii nifundisho kwa pinda anajidai mwema kumbe mkurupukaji mkubwa wangemuacha ajiuzuru uone kama pinda wao angewaokoa
     
  10. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako Mathias Byabato.

    Ingawa jina lako la mwisho linatumiwa na watu wa Kagera lakini nina wasiwasi wewe utakuwa mpare.Unashindwa kuandika kujiuzulu je kuongea itakuwaje ?.
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,895
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ;

    Unamulaumu Pombe kwa lipi?, kwani yeye ndiye aliyetangaza kujihuzuru. Ni muhimu serikali itueleze ukweli habari hizi zilitoka wapi kwani zinahatarisha usalama wa raia
     
  12. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #12
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Heshima kwako.
    Ukitazama vizuri POST yangu,niliomba radhi chini yake kuhusu makosa hayo.Unajua natumia simu na ukweli ni kuwa Hapa JF hakuna option ya ku-edit title,bali post, kama ipo nijuze kwani me nimejaribu nikashindwa.mimi halisi from KG.
     
  13. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mhhh jamani tujitahidi kuandika kiswahili fasaha, hatusemi "Unamulaumu" bali unamlaumu. Pia hatusemi "Kujihuzuru" bali Kujiudhuru.
     
  14. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    vipofu wanapoongozana, 'kujiuzulu' siyo 'kujiudhuru'
     
  15. s

    shadhuly Senior Member

    #15
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    mhhh kwa ufahamu wangu ni KUJIUZULU.
     
  16. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Kuna haja gani ya Kumsemea mtu mwenye mdomo au mkono wa kuandika? Kwa nini Mh Magufuli asikanushe mwenyewe hizi tetesi ili kusafisha hali ya hewa? Kwa muda sasa Serikali imekuwa ikijibu hoja za maandamano ya CDM kupitia mawaziri kama Mh. Membe na Wasira; ni vizuri Mh Magufuli naye akapewa coverage ili ajibu hoja za CDM pamoja na kukanusha huu uvumi wa yeyey kujiuzulu.
     
  17. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ... Pinda atoe tamko ... kuhusu aliyoyafanya kama yanastahili Magufuli kujiuzulu au La!!
     
  18. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Maufuli ni Buldoza, aliitwa hivo na waziri mkubwa. tangu lini buldoza likaongea. linapelekwa dereva anakotaka.
     
  19. G

    Gathii Senior Member

    #19
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I support you my bro,
    kulikuwa hakuna sababu ya mtu mwingine yeyote kujibu kuhusu uvumi huu,Magufuli mwenyewe alipaswa aongee..sawa aliyeongea ni part ya serikali lakini kwa nini mwenyewe mhusika asiongee?vitu vingine vidogo lakini vinazua maswali mengi ambayo kimantiki watu wanashindwa kupata majibu.
     
  20. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Sio Kujiuzulu ni kujidhuru Teh teh haha haaaa
     
Loading...