Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yajiumbua yenyewe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BAK, Dec 11, 2010.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,960
    Likes Received: 9,525
    Trophy Points: 280
    Serikali yajiumbua yenyewe


    [​IMG]
    Na Saed Kubenea - Imechapwa 01 December 2010

    [​IMG][​IMG] [​IMG]


    UTATA umeghubika malipo ya mafao ya wabunge na mawaziri waliomaliza ngwe yao tarehe 1 Agosti 2010, MwanaHALISI limeelezwa.
    Kuna taarifa kwamba mawaziri walilipwa mara mbili na kufanya baadhi yao kufanikiwa kuchota zaidi ya Sh.100 milioni kila mmoja; huku baadhi ya wabunge wakiweka kibindoni zaidi ya Sh. 77.9 milioni.

    Serikali yajiumbua yenyewe | Gazeti la MwanaHalisi
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tanzania tunahitaji kwa HARAKA SANA asasi za kirai zenye wasomi waliobobea ili wakatusaidie kufuatilia kila kona juu ya MIENENDO YA SERIKALI kuhusu swala zima la mapato na matumizi na USAHIHI wake.

    Vyama vyetu vya upinzani vipi tunahitaji maelezo kuhusu madai haya mazito.
     
  3. 911

    911 JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 660
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    I'm glad to see BAK in the house.
     
Loading...