Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yaipa yanga uwanja mpya wa taifa kuwa home ground...wanasimba tugomee ligi!.

Discussion in 'Sports' started by Phillemon Mikael, Sep 3, 2010.

  1. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #1
    Sep 3, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,721
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    Jioni hii serikali imeuandikia rasmi uongozi wa YANGA Afrika uamuzi wa kuipatia timu hiyo uwanja mpya wa Taifa kama uwanja wao wa nyumbani...hatua hiyo inakuja baada ya SIMBA ambayo nayo iliwasilisha ombi lake kutupwa....hata baada ya wasimamizi wa uwanja wa TAIFA kusema kuwa uwanja unaweza kutumika mara mbili kwa wiki ...hatua ambayo ingewezesha timu zote mbili...kuweza kutumia uwanja huo kama uwanja wake wa nyumbani....Yanga ni moja ya timu zenye washabiki wengi ...sana akiwamo rais kikwete ...na ingeweza kucheza sehemu yeyote Tanzania kama ilivyo kwa simba....

    KITENDO CHA SERIKALI KUIPENDELEA YANGA KINAWEZA KUTAFSIRIWA KWA MAANA...NYINGI KAMA MUENDELEZO TU WA YALE AMBAYO YAMEKUWA YAKIONGELEWA ....KWA WATU WALIO KARIBU NA RAIS KUTUMIA MAMLAKA NA RASILIMALI ZA NCHI VIBAYA...
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wizara ya michezo wa babaishaji ndiyo maana Bandera kasha tutwa nje anajipendekeza kwa mara ya mwisho mwisho..
     
  3. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,240
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Why yanga na si timu zote. Mimi nadhani kuna watu wanatakiwa wakapimwe akili
     
  4. senator

    senator JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwa kifupi hatuna bodi imara ya michezo!! pamoja na hayo sidhani kama tunajua nini tunafanya kwenye michezo..soka la bongo limejaa uzandiki mtupu...
     
  5. m

    matambo JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Simba hatuna wa kumlaumu sie wenyewe tuma mua kwenda mwanza
     
  6. S

    Shamu JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2010
    Joined: Dec 29, 2008
    Messages: 511
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani simba inacheza ligi kuu pia? mie ninavyojua Simba ipo kwenye Div.3 na yanga ipo div.1
     
  7. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Unatokea wapi wewe? Simba inacheza ligi Kuu na ndo mabingwa bila hata kupoteza mchezo wowote,na katika ubingwa huo walikusanya points zote sita kutoka kwa yanga na magoli lukuki yaani tulivuna goli tano(Hamza) kutoka kwa yanga. Hakuna sababu ya kugoma hii tuichukue kama changamoto,tufumbuke na tuanze mikakati ya kuwa na uwanja wetu. Hagomi mtu!!
     
  8. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    We hujui Yanga ni CCM?
    Usiipigie kura CCM
     
Loading...