Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yaingia MOU na hospitali binafsi kutibu wananchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Jul 2, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Serikali imeingia mkataba maalumna hospital binafsi kuokoa jahazi la mgomo wa madaktari katika hospitali za umma.
     
  2. RUBERTS

    RUBERTS Senior Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Reference pls.
     
  3. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kufa kufaana. Lakini hili si suluhisho la kudumu.
     
  4. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hata mimi nimesikia.Kichekesho ni kwamba madaktari wanaofanya kazi huko hospitali binafsi ni wale wale kutoka muhimbili,temeke,amana.
     
  5. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Itabidi waongeze dau.

     
  6. m

    mamajack JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kuna mtu alishawahi niambia kikwete ni msanii,nikabisha,ila kwa hotuba yake nimeamini kikwete ni msanii ambayr tungo zake haziwezi kubamba soko kabisaaa.
    anatumia nguvu nyingi kuuaminisha uma kuwa madaktari wanadai posho na mishara tu,kila sentense lazima aseme 3.5m ili wananchu tuone kuwa serikali haina makosa.lakini mie persnally hayo ya laki 9 na 3.5 hayanihusu ni wao watajuana.mie cha msingi ni hayo mazingira ya hizo hospital zenyewe.maana kumpa 3.5 dr na akaendelea kifanyia kazi kwenye majengo yalele,vifaa vilelele, ni sawa na ezeka paa jipya kwenye jengo bovu.wito wangu kwa serikali,hebu irekebishe mazingira ya hosp zetu na kuleta mitambo ya vipimo etc then wawanyime izo posho na iyo 3.5.hata wakigoma serikali itakuwa na kitu cha kusema.ila kwa sasa,raisi anatoa mashairi yasiyo na vina.hata umlete dr wa irani hawezi kufanya kazi bila vifaa muhimu.kikwete hebu acha usanii bwana.
     
  7. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,793
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Nasubiri wale wahubiri wa MOU ya kanisa waje watoe maoni yao
     
  8. m

    mgao wa umeme Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Si suluhisho, tusidanganyane, MNH inauwezo wa kulaza wagonjwa wengi sana. hizo hospitali binafsi kwa miundo mbinu zao hawana uwezo wa kulaza hata robi ya wagonjwa wa MNH. Mf TMJ wana vitanda sijui 24. Dhaifu acha ujinga labda uwadanganye vilaza kama wewe. Huko kwenyewe(private) ngoma ikiduma wanawapeleka MNH, sasa siju this time watawapeleka wapi labda dodoma
     
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    well said my brother! hata clinic zetu za ujauzito, huwa lazma niwe na dr from muhimbili hata kama nafanya private hossy! ni uwezo mdogo wa kufikiri na ubabe ndio unawasumbua ccm!
     
  10. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Huku Rukwa hatuna hospitali binafsi jamani, tutatibiwa wapi?
     
  11. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...kwa wale jamaa wanaobandika matangazo mjini wakidai wana uwezo wa kutibu kila kitu...
     
  12. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hospitali zipi hizo?
     
  13. Wachovu

    Wachovu JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 896
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 60
    Huyu si ****** akiri finyu tuu. Anadhani watu watakwenda kwa Waganga wanaotibu magonjwa yaliyoshindikana Hospitalini , Pale kwao Mlingotini . Kutawaliwa na watu wenye akili finyu nia Aibu
     
  14. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Huo mkataba Serikali italipa bei gani na kwa muda gani,maana hii Serikali inajiamulia tu matumizi ya fedha zetu kwa inavyoona inafaa.
     
Loading...