Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yahumiwa, wazuia malipo yote

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Calipso, Oct 18, 2010.

  1. C

    Calipso JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Leo nimeingia kwenye ofisi moja kudai malipo,na nilikuwa nishataarifiwa kuwa malipo yapo tayari baada ya wiki niende,ile wiki imetimia leo,nikatia timu saa tatu asubuhi ya leo hii, majibu niliyoyapata ni haya,kwa kuwa jamaa nafahamiana nae akanipa ukweli.. nanukuu.. Mkuu wangu kweli nilikupa taarifa uje baada ya wiki lkn hali imebadilika hafla,angalia huu waraka wa serikali unatwambia tusifanye malipo ya aina yoyote,na pesa yote irudi kwa ajili ya shughuli maalum. mwisho wa kunukuu. jamaa akanipa kidogo za ndani akaniambia ccm hawakutegemea hali kama itakuwa ngumu hivi,sasa wameamua kuchukua nguvu za ziada kwani hawana tena uhakika wa kushinda kama walivotegemea. jamani pesa zetu hizoooooooooo
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kama kuna mtu wa kuweza kutuwekea copy ya waraka huo pls.
     
  3. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nimesikia kuwa kwenye mawizara huko mambo hayaendi pesa zimekuwa directed kwenye uchaguzi. Ufisadiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. Slaa ingilia kati hii nchi inafia mikononi mwa wezi.
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mwe pesa zetu hizooo! Slaa akiiingia hakuna kitu!
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,975
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    NCHI HII INAPESA NYINGI MNO, NA HAO WEZI WANA PESA NYINGI WAMEZIWEKA KWENYE MABENKI YAO, WATAITWA MMOJAMMOJA NA KESI NDANI YA WIKI IMEISHA NA WATANZANIA TUNACHUKUA CHETu
     
  6. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawana uhakika wanaanza kugawana Dr.SLAA atakuta hamna hazina pesa imegawanwa.inabidi tupate evidence tuiweke wazi watanzania wasikie
     
  7. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mwenye copy jamani aiweke hapa!
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mimi sina uhakika na hili,inawezekana huu ni uzushi!tuseme mambo ya kweli washikaji!hii nahakika si kweli!
     
  9. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii ni kweli. Mtu wangu wa karibu yuko wizara fulani anasema hali ni mbaya, hakuna pesa hata safari za muhimu hakuna labda za Pinda kumwakilisha Kikwete tu ndo zinapataikana. CCM wanatumia pesa zetu kwenye kampeni zao, sijui baada ya EPA hii itaitwaje. Ngoja tusubiri.
     
  10. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,364
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Sioni la ajabu CCM ilishatamka sio mara moja mara nyingi tu na viongozi mbali bali kuwa watatafuta ushindi kwa hali yoyote na gharama zozote hivyo ikiwa plan A inashindikana watakwenda plan B nayo ikishindikana wataingia plan C ya Mzee Mugabe kubakia madarakani kwa hali yoyote.Sahau mambo ya fair play .
     
  11. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    WANDUGU,

    MBONA HIZI NYEWS ZINAENDANA KABISA NA UKWELI UNAZIDI KUPASUKA....CHEKINI HII THREAD WA AWALI ILIYOPO CHINI...THEN CONNECT THE DOTS, YOU GET WHAT IS HAPPENING INSIDE THE GOVT...NAONA KUNAWAKA MOTO!

    "Quote Originally Posted by Kimweri View Post - JAMIIFORUMS

    Kwa wale mlio Tanzania mnafahamu kuwa kwa miezi miwili sasa,wafanyakazi wa serikali wamekuwa wanakatwa mishahara yao,na fedha zinadaiwa kupelekwa kwenye kampeni.majibu ya serikali ni kuwa kuna tatizo kwenye system ya ulipaji wa mishahara(c'mon!).
    Wafanyabiashara wakubwa na wakati wamelazimishwa kuchangia si chini ya 50M kugharamia kampeni za CCM(CCM kanusheni hili).wengi ninaowafahamu wamekiri na ahadi yao ni kurudisha gharama zao baada ya uchaguzi(watazirudishaje?)
    Wakuu wa idara zote za serikali wame-amriwa kurudisha OC serikalini,pamoja na mafungu yote ya serikali kwenda kwenye idara za serikali yamezuiwa kwa miezi mi-2 sasa.kwa kifupi idara za resikali ziko ICU kugharamikia uchaguzi.
    wakuu wa vitengo serikalini wameamriwa kuchangia 2M kwenda kwenye kampeni za CCM,kama kuna mkuu wa kitengo hapa athibitishe hilo.
    Safari/warsha/semina/posho za aina zozote zile zimezuiliwa huko serikalini,wafanyakazi wa serikali ni mashahidi wa hili,wachache sana wanaopata fedha hizo, hadi zithibitishwe na makatibu wakuu wa wizara kwa amri maalum toka Ikulu.(je walikuwa wapi kudhibiti matumizi ya fedha za serikali miaka mi 4 iliyopita?kwa nini wazuie hadi matumizi ya msingi?).
    Ni ukweli ulio wazi kabisa kuwa sehemu pekee inayotumia fedha za serikali sasa ni IKULU.hivi uchaguzi si ulitengewa bajeti yake?kwa nini nchi nzima iichangie IKULU/HAZINA kufanikisha uchaguzi?
    Je?

    1. wafanyakazi wa Tanzania wana sababu gani kuipigia kura serikali isiyowajali kwa kiasi hiki?
    2. Ndugu na jamaa wanaowategemea wafanyakazi hawa kwa maisha yao ya kila siku wana sababu gani ya kuendelea kuikumbatia CCM?
    3. CHADEMA,CUF,TLP,kwa nini msitumie mwanya huu mkubwa kabisa kujenga hoja ya matumizi mabovu ya fedha za UMMA kwenye uchaguzi huu yanayofanywa na CCM?



    nionavyo mimi wafanyakazi kadhaa nilioongea nao,si chini ya kumi,wamekata tamaa ya maendeleo chini ya CCM,wengi wanataka mabadiliko,wako tayari kumpigia slaa kura hata kama hawampendi/hawamkubali ili mradi mabadiliko yatokee(CHADEMA mnalijua hili?)

    makada wa chadema,fanyeni hima kusambaza hizi taarifa kuwa wafanyakazi wanakatwa mishahara kufidia gharama za CCM

    PIA MUWAULIZE CCM/KIKWETE sababu za kutumuia fedha karibu zote za serikali kugharamia UCHAGUZI tu!kuna sababu gani mpiga kura akanunuliwa kwa fedha nyingi kiasi hicho? "
     
  12. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu asante sana lkn tafadhali rudi kwa huyo jamaa, mwombe akupe copy ya waraka huo ili uwekwe jamvini. Waraka huu utamsaidia DR SLAA ktk kampeni
     
  13. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Labda mimi nna bahati,, sijakatwa chochote,angalieni isije kuwa mlikua na madeni.
     
  14. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tusaidieni jamani mlioko serikalini... kama kuna nakala ziwekeni kiaina jamvini ili tuzidadavue
     
  15. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Safari/warsha/semina/posho za aina zozote zile zimezuiliwa huko serikalini,wafanyakazi wa serikali ni mashahidi wa hili.....

    Bla bla tupu na uongo mwiiingi. Mbona wengine wanasafiri vizuri tu na mishahara wanapata kwa wakati?

    Tusiwe waoga na kukumbatia kila uvumi. Nov haiko mbali, JF itagundua kuwa imekuwa ikijidanganya saaana kwa mambo ya kufikirika. Watanzania wataamua na itakuwa ni final.
     
  16. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Asilimia 85 ya miradi ya serikali imesimama unless contractor atumie hela yake kisha baadae aje kulipwa. Ila si dalili nzuri kwa serikali iliyo madarakani kwani ni dhahiri maslahi yao wameweka mbele kuliko maendeleo ya Taifa ndiyo maana hela zote za maendeleo wamepeleka kwenye uchaguzi huku pia wafadhili kama kawaida wametoa fedha kwa ajiri ya uchaguzi (sijui wame-fund kiasi gani). januari lazima kutakuwa na
    mini-budget ili shughuli ziendelee, TOO BAD TO OUR POOR NATION HOW ARE WE GOING TO DEVELOP
     
Loading...