Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yaguswa na siku 100 alizopewa Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Nov 17, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Akizungumzia waraka uliosambazwa wa kumpa Rais Jakaya Kikwete siku 100 awe ameachia madaraka, waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Shamsi Vuai Nahodha amesema wanaufanyia kazi ili kuwabaini waliohusika kuuandaa, kwa kuwa unaashiria uvunjifu wa amani.

    “Kauli kama hizi ni jambo ambalo halikubaliki na tunaendelea kulifanyia kazi na kukusanya taarifa za siri ili tuweze kuwabaini wahusika na kuwachukulia hatua za kisheria” alisema.

    ::HabariLeo::
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Amani ipo mikononi mwetu. Nawasihi tuitunze kwa nguvu zote.

    Yeyote anayehatarisha AMANI ya nchi yetunaswa kumpinga kwa nguvu zote.
     
  3. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    ndio ipo mikononi mwetu ila sasa watakao anza kuivunja ni ccm wako hao kwa kutosikiliza kilio cha wananchi na maamuzi yao hasa issue ya katiba.
     
  4. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,160
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    acha upuuzi!
     
  5. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Amani siku zote huwa inaendana na haki, serikali isikilize wananchi.
     
  6. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani hii imetokea lini?
     
  7. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni kweli yale maandiko ni ya kutisha na ninaomba serikali tawala ilifanyie kazi suala hili haraka bila kusita. Wahuni wanampa raisi wa nchi siku 100 za kuachia madaraka na kuondoka nchini?. Uhuru wa habari usivuke mipaka.
     
  8. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Du hii sasa kali! Ukiona Moshi unafuka mahali mmmmmm usijiamini kupita kiasi lazima uchunguze kunani nimesoma mpaka nimechoka! But something is wrong somewhere ndani ya system ya mkulu wetu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...