Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yafunga kesi ya Mramba na Yona

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Geza Ulole, Jan 20, 2011.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Wajameni mie nashindwa kuelewa maana ya kufunga! ina maana watuhumiwa hawana kesi ya kujibu au? na kama ni hivyo zile billioni 11 zilienda wapi? Naomba kueleweshwa!
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    CCM oyeeeeeeee.
    MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA.
     
  3. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    SOURCE:
    MICHUZI

    Mi nilijua hii ni danganya toto tu maana wahisani waliposikia kashfa za EPA waligoma kuchangia badget ya mwaka 2009/10 ndo maana ikawakamata yona na mramba ili kuwadanganya kuna uwajibikaji.

    Pia ukifuatilia huyo jaji aliyekua amekabidhiwa hiyo kesi bwana Utamwa mi namjua vizuri alikua mkoani kwenye mahakama za rufaa ila kwa muda wa mwaka mmoja amepandishwa vyeo mara tatu...kapandishwa kua msajili wa mahakama kuu kabla hata mwaka haujaisha kapandishwa kua jaji wa mahakama kuu na hapo ndipo alipokabidhiwa kesi ya yona na mramba.
    KWELI HII NCHI INA WENYEWE!!
    Mpaka mkwere amalize muda wake tutakula nyasi.
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo mawaziri hawa wataidai fidia serikali.
     
  5. s

    simanjiro Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ina maana upande wa serikali umemaliza kuwasilisha ushahidi wke dhidi ya watuhumiwa, kinachofuatia nikwa mahakama kupitia ushahidi huo na kuona kama watuhumiwa wana kesi ya kujibu, ikiwa ipo basi mahakama inatoa nafasi kwa watuhumiwa kujitetea na kisha hukumu kutolewa, so mambo bado magumu kwa akina Mramba.... punguza jazba comrade!
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapo sasa ndio wananchi tujue ya kwamba akina Rostam Aziz, Basil Mramba, Daniel Yona wote ni mashujaa kule CCM.

    Ukizungumzia ufisadi huo unaujua wewe tu, siku nyingi walishaa takashwa midhambi yote na wote ni weupe kama sufu.
     
  7. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo mkuu ndo nashindwa kupata picha.
    Hivi mkwere ameamua kutukomoa coz anajua ashaingia madarakani hawezikutolewa kirahisi au?
    ILA WA KULAUMIWA ZAIDI HAPA NI TUME YA UCHAGUZI AMBAYO MPAKA SASA HAIJUI KURA ZA URAIS ZILIKUA NGAPI!!!!
     
  8. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    asante mkuu huruma ilikuwa ishaniporonyoka nilikuwa najua Dowans style mambo ya serikali kususia kesi duh hiki kiswahili nacho! BTW naona Daily News limekuwa linalisifia jimbo la Rombo hata kurudia habari sijui kunani huko? au ndo mambo ya kusafishana taratibu....
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    DUh nilijua ile ilikuwa danganya toto tuuu, maana ingekuwa kweli wale jamaa wangefunguka sana tu kwenye vyombo vya habari na che Nkapa na yeye moja kwa moja alikuwa anahusikaaaaaa.
     
  10. Charles Mtekateka

    Charles Mtekateka Verified User

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 277
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Huyu ananiudhi huyu.... nataman nimkate kete nipate supu kabla cjapata valuuuu!!!!!!:frusty::frusty::frusty::frusty:
     
  11. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    we mkuu unalosema ni la kweli ama uzushi?
    kama ni kweli,basi walipanga iwe hivyo ndio maana ccm waliwasimamisha kugombea ubunge wakitambuwa kuwa watatoka tuu
    jamani hii nchi mbona ipo hivi?
    haya jamani maamuzi sahihi tunayo wananchi wakati ndio huuuuuuu

    mapinduziiii daimaaaaaaaaa:plane:
     
  12. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Loh!
     
  13. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jk kwenye kampeni wakati anamnadi Mramba kule Rombo aliwambia Mramba ni Panga lenye incha kotekote.
    Ulitegemea nini hapa?
    JK na wenzie wanafanya kazi yao na bado!
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahahahahaha,God help me regain my love for Tanzania
     
  15. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Zombe anaidai serikali fidia ya bilioni tano, dowans, bado iptl tunailipa kila builioni 5, hawa wakina yona nao watataka tuwalipe mabilioni, liyumba naye akitoka.....
    Jamani hii nchi inakwenda wapi?
     
  16. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Serikali imekua ikiendeshwa kikomedian sana mkuu.
    Ndo maana mkuu wa TAKUKURU alisema kigezo cha kushughulikia rushwa ni kikwete.
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,731
    Likes Received: 4,584
    Trophy Points: 280

    Mkuu punguza jazba, kufunga kesi na kuachiwa huru ni vitu viwili tofauti, kufunga kesi maana yake ni kuwa upande wa mashtaka umekamilisha ushaidi wake sasa kinachosubiliwa ni mahakama kuja na kauli kama watuhumiwa wana kesi ya kujibu au hawana kesi ya kujibu. huyo michuzi uliyemkoti kichwani bure kabisa inaonekana hata yeye hiyo habari kaipata kwa text msg. kama yeye ni mwandishi makini angalau angeandika kesi ya Mramba ushaidi wakamilika, hao ndio waandishi wetu hata akiwa chooni anataka yeye ndio aonekane ndio mtoa habari wa kwanza. pumba.
     
  18. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi kuna chuo cha ufisadi ama! Kama kipo nijuzeni jamani! Ahhhhhhhhhh nimechoka kwelikweli.
    From top to the bottom all CCM leaders are fisadi.
    Mwisho wa mwanzo unawadia sasa.
     
  19. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama ndo hivi nashukuru mkuu ila tusubirie tuone hukumu maana bado siamini kama hukumu itakua ya halali au yenye ukweli ndani yake.
     
  20. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndio nchi ilivo, maamuzi tulikuwa nayo nov. hatukuamini tulipoambiwa.... hawa na wenyewe kama Zombe, watashinda na kudai kiinua mgongo chao.... Chama cha kijani juu!!!!!!:welcome:
     
Loading...