Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yaanzia ARDHI UNIVERSITY kuajili wahadhili 'kisiasa'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MchunguZI, Apr 14, 2010.

  1. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Yaonekana Serikali hii inazidisha juhudi za kutoheshimu sheria au taratibu za utawala.

    Kwa wale walioko Ardhi University (ARU) munafahamu vizuri tukio la hivi karibuni (baada ya lile la Prof. Baregu). Kuna muhadhili ameajiliwa kwa 'amri' ya utumishi badala ya Baraza la Chuo. Sikuweza kufahamu jina lake lakini ni taarifa rasmi ambayo nimeipata toka taarifa ya chama cha wanataaluma wa vyuo Vikuu wakionyesha kutoridhika na mtindo huu wa serikali.

    Binafsi sijafahamu ni kwa nini jambo hili linazidi kujitokeza sasa hivi, ktk utawala huu uliowahi kuitwa wa 'ki-shikaji'. Ni ishara kwamba bila kuwa 'mshikaji' hupati nafasi au ajira ya maana. Sijui ni nani anaongoza Serikali! Nina wasi wasi baadaye hata U-profesa utapatikana kutoka utumishi.
     
  2. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,260
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    Bado sijakuelewa, unaweza kueleza zaidi?
     
  3. P

    Patrick Nyemela JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nami sijaelewa vile vile. Hebu fafanua na kisha tupatie jina la huyo Lecturer
     
  4. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Naona nimeshindwa kujieleza niliyoyaona.

    Ni kwamba. Prof. Baregu aliponyimwa mkataba ilionekana Utumishi imeingilia ombi la Mkataba wake na kusema NO! Lakini kumbe mwenye madaraka ya kusema No/Yes ni Baraza la Chuo. Ni kawaida kwamba kila anayestaafu anaomba mkataba na kupewa na Baraza la chuo.

    Mara hii hapo ARU kuna mtu yaonekana hakuhangaika kuomba Baraza la Chuo badala yake ajira yake imetoka tena Utumishi bila Baraza la chuo kufahamu kama sheria inavyotaka. Ndo malalamiko ya chama cha wana-taaluma.

    Huyo muhadhili natafuta jina lake.
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    Mkuu aliyeajiriwa ni nani???? mbona taarifa yako haijakamilika? sisi tusio wa Ardhi tutajuaje? au thread hii umeanzisha kwa ajiri ya watu wa radhi?? halafu siyo WAHADHILI, ni WAHADHIRI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! tafuta habari kamili au funga thread
     
  6. M

    Mzee Kibiongo JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....If you haven't made any research, you have no right to speak. Mambo mengine yanaletwa kiuzushizushi hivi!....
     
  7. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Tunaomba jina ili tuweze kufanyia kazi
     
  8. Bob

    Bob JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2010
    Joined: Sep 10, 2007
    Messages: 264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jina please!????
     
  9. Poetik Justice

    Poetik Justice Member

    #9
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Kwanini iwe "kisiasa" na sio swala la maadili ya kazi, sheria za kazi, rushwa etc??? Name sawa but....Does everything have to have "siasa" behind it
     
Loading...