Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yaanza kupunguza bajeti ya mwaka huu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by utiyansanga, Jan 26, 2011.

  1. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kila dalili za kutimia kwa kauli ya DK SLAA kuwa bajeti ya mwaka huu ilikuwa ni kiini macho ,na kuwa haitafika mbali!baada ya serikali kuanza kuziagiza wizara kukata kiwango fedha ili ziende hazina .haijulikani kama punguzo hilo linahusiana na malipo fulani au vipi ,lakini wazalendo waliopo jikoni watatupasha ...isije ikwa ndio malipo ya DOWANI HAYA!au ndi bajeti hewa inaondolewa kwenye vitabu! Najua matasema udaku au source! .....siwezi kuweka source hapa lakini habari ndio hiyo! Serikali inaelekea kubaya ,jamani angalieni mnapopiga kura !
     
Loading...