Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yaamua kubana matumizi; Mbowe kashinda hoja

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mopaozi, Jul 12, 2011.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hatimaye serikali imeafiki malalamiko ya kambi ya upinzani juu ya kupunguza kubana matumizi baada ya kupitishwa azimio katika baraza la mawaziri linalowataka mawaziri wote wanapoelekea bungeni kupanda mabasi maalum tu na si kila mmoja kuondoka na mkoko wake pia na maofisa wote na wakuu wa idara yote nao imeamuliwa kuwa watakuwa wanaenda bungeni kwa mabasi maalum maana wakati wa bajeti imegundulika karibu magari yote wizarani yamehamia dodoma!taarifa rasmi itatolewa na pinda mara atakaporejea bungeni. Source bbc
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Bado kabisa....!!! inabidi matumizi yazidi kukatwa hii haitoshi kabisa, Wafatie kwa kukata Posho
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Pipoooooozzz! Maliziennnniiiii!!
     
  4. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    upeo wao wa kufikiri ni finyu. Kilichowafanya wabwabwaje pale mjengoni kutetea hii ishu ilikuwa nini? au ndiyo habari za kiintelijesia kuwa wasipofanya hivyo 2015 mambo magumu? kama hii ni kweli basi Chadema ndiyo inayoongoza nchi maana kila linalofanywa na magamba ni copy and paste ya sera za CDM.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    VIVA Chadema!!
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,278
    Trophy Points: 280
    Sasa hiyo inahusiana nini na Mbowe? jamaa kwa kudandia, hamuwachi.
     
  7. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka Tamko rasmi litoke hicho bado kimeo. PINDA ANENE KINAGA UBAGA. Magari yote kwenda bungeni kana kwamba Wizarani kunakuwa hakuna watumishi sio uadilifu wala utendaji mzuri

    \\
     
  8. kakomya

    kakomya Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi kichwa cha habari kimenichanganya, maana sioni jinsi Mbowe anavyoingia hapa. Mwandishi wa thread hii angeeleweka vema kama angeandika " Serikali Yasalimu Amri".
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Waondoshe viti maalum kwanza
     
  10. n

    niweze JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Good job Mbowe na Chadema kama hii ni kweli basi cdm nyie kweli watanzania wa kweli.

    ccm kifo chenu bado kinatusumbua kidogo tu. We are almost there
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi bado natilia shaka, kuna hatari ya kutengeneza kitu kingine kibovu cha ufisadi mpya. Mabasi maalumu ndio nin? Umaalum wake ni nin sasa? Hovyo kweli.
     
  12. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    well done, waendelee kuwa wasikivu hivyo hivyo mpaka watakapoondoka madarakan mwaka 2015
     
  13. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    I doubt if ths is a true story
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hakuna jipya.
     
  15. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Angalau ni sehemu ya mafanikio kwa wanaharakati wa mageuzi na yeye kama Kiongozi wa kambi rasmi bungeni
     
  16. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    Nisubiri ukweli
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    utajibebaaa
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,251
    Likes Received: 1,919
    Trophy Points: 280
    nitarudi tena hapa.
     
  19. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Lazima tuwe wakweli! Heading ya hii thread haiendani na habari yake. Mwandishi inabidi next tym ahakikishe content inaendana na heading yake.
    Kuhusu kauli ya Pinda, ccm hawana jipya tena, wanatekeleza matakwa ya cdm wakidhani watawa please wananchi but they are very late just like fire & resque team. Their work starts baada ya moto kulipuka!
     
  20. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mpaka ifike 2015 watakuwa hawataji tena ilani ya chama cha magamba maana hata haitumiki tena! Big up cdm keep up the pressure mpaka watakapoingia shimoni 2015.
     
Loading...