Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya zanzirar haitalipa garama za makanisa yaliyochomwa znz

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bangoo, Jul 4, 2012.

  1. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo yamesemwa bungeni na waziri wa muungano Samia suluhu Hasan.
     
  2. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kasema wanaotakiwa kulipa ni wale waliochoma je? Hao waliochoma wapo?
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Waliochoma wapo ila swali la kujiuliza ni kama wanaweza kulipa!
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni kawaida yake kukurupuka. Shein alishasema serikali italipa.
     
  5. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamezoea kulipiwa!
     
Loading...