Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya umoja Zanzibar (CUF+CCM) itoe tamko kwamba ushoga umekuwapo Zenj kwa miaka mingi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Dec 6, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Jamani eeeh, tumekuwa tunalalamika bure kuwa Uingereza inatulazimisha kukumbatia ushoga, kule Zenj mbona miaka mingi tulikuwa tunasikia upo? Kuna wanaume wazima wanaoana kule na nimeshawahi kuona picha moja ya ndoa ya ushoga.

    Kwa nini serikali ya umoja wa kitaifa (CUF na CCM) ya huko Zenj isitoe tamko kwamba ushoga tunao Zenj kwa miaka mingi tu, na tamko la Cameron limechelewa sana?
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Duh! Hii nayo kali, yangu masikio. Nimewahi kusikia kitu kama hicho ingawa naamini hakiungwi mkono na serikali.
     
  3. P

    Pakacha JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 815
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbe Marksman na wewe huwa unaongea pumba wakati mwengine. Tafadhali Bwana usijishushie hadhi yako.
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nasikiavyo hii zaidi ilitoka Pemba na kuingizwa Unguja, na bila shaka itakuwa watu wa CUF.
     
  5. P

    Pakacha JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 815
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jee unataka kusema kuwa CUF ni mashoga aun vipi?
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Unasema pumba? Hicho kitu kipo kabisa huko Zenj. Nimekaa kule mimi na nimeshuhudia mambo ya ajabu kabisa!!! Puuuu!
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kitu hii iko kule zenj, lakini Mods ondoa hii thread haifai kabisa katika JF. Pia ondoa ile nyingine kuhusu Chadema na chama tawala cha Uingereza.
     
  8. P

    Pakacha JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 815
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ajabu kama ipi sema wewe kadamnasi hapa acha kuongopa. Unataka tu kuwachokoza Wazenj. Lakini chonde chonde Baba. Huwawezi hao.
     
  9. P

    Pakacha JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 815
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Counterpunch. What do u counter. Wacha hii iwepo na sisi tutapata fursa ya kusema yale mliyo nayo kule kwenu madongo poromoka. Kwani hatuyajui . Tumeishi humko na tunayaelewa . Lakini sisi ni wastaarabu na tunajua kuheshimu watu. Tunakuheshimu Counterpunch na wenzio.
     
  10. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Na ndiyo maana tangu Muungano hakujatokea Mkuu wa majeshi ya ulinzi (CDF) kutoka Zanzibar.. maana isije ikawa kumbe ni *****! kwi kwi kwi kwi!!!
     
  11. k

    kicha Senior Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    viongozi wabadhirifu mpaka wanatajwa kwenye ripotii za bunge ila bado wana madaraka na kudunda mtaani, bac nao serekali itoe tamko la kua ni i wajanja, usiwe mjinga wewe jadili vitu vya maana, unataka kusema bara hkuna shoga au? tatizo km hili hakuna anaependa ni mitihani tu hata kwako linaweza kuepo.
     
  12. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duuuh!hatari sana
     
  13. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii ndio athari ya serikali kujenga shule za wendawazimu, wanapojua kusoma na kuandika hujaribu popote pale!
     
  14. Fatal5

    Fatal5 Senior Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inawezekana wewe ndevu ndio ulikuwa unafanya hayo mambo ya ushoga na ukashugudia mengi zaidi ulipokuwa huko.

    1993 serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar iliwafukuza mashoga wawili kutoka Mombasa kenya walipewa 24 hours kuondoka zanzibar au kwenda jela miezi sita halafu warudishwe kwao kwa force..
    kitu ushoga Zanzibar ni haramu sana raia na serikali ya Zanzibar inapinga mambo hayo ya ushoga.


    Mashoga wa kibongo wakiwa katika mitaa ya Dar es salaam 2010
    [​IMG][​IMG]
     
  15. M

    MPG JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yahe huku zenji kwetu,swala la ushoga ni cha kawaida,watu wapakatana huku.
     
  16. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Great thinker indeed! Unapiga mbiu kwa jambo iwapo ni jambo la sifa au ni nakama> Kwa hili la ushoga kuweko Zanzibar si sifa wala si nakama kwa Wazanzibari. Pengine ungejiuliza kina Auntis waliopo huko upande wa pili wa Muungano wa wamefikaje?
    Au uliza kwanini watu wanaacha kazi zao za asili na kwenda Zanzibar kufanya hiyo kazi inayotaka wewe Serikali iache mambo ya muhimu na kushughulikia ujinga.
    Hivyo hujuwi kuwa mtu hasifii mvua isipokuwa imemnyea? Pengine intrest yako inakusaliti.
     
  17. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ama kweli kila kitu kinataka uzoefu! Ukila nguruwe ule alienona lakini hapa ni kujipaka hicho k i ny e si tu hapana hata cha mvuto.
     
Loading...