Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya Umoja wa Kitaifa Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Adharusi, Jun 4, 2012.

  1. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,151
    Likes Received: 1,099
    Trophy Points: 280
    Baada ya zanzibar kutengemaa,baada ya CUF vs CCM kuunda serikalii..limezaliwa lingine la Uamsho...likiisha hili litazaliwa la Pemba kutaka nchi yao(kumbuka waraka ulioenda umoja wa mataifa)
    ""Vox populi,Vox dei)
     
  2. k

    kicha Senior Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    huu uzi ungependeza zaidi kama ungeanza kumnukuu nasari halafu ukaenda zenji venginevo unasukumwa na ushabiki wa kisiasa tu, jf tunaenda kwa kufikiri na sio chuki au upendo kwa jambo fulani. nakupenda kama mtz mwenzangu.
     
Loading...