Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya umoja wa kitaifa zanzibar na vurugu za kisiasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by maganason, Oct 15, 2012.

  1. m

    maganason Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wana jf naomba tuliweke jambo hili wazi, ni kweli vurugu za kisiasa zbr zimeisha baada ya kuundwa kwa serikali ya umoja wa kitaifa kama ilivyodaiwa na mh.Duni kwenye makala yake!!??
     
  2. mtwana

    mtwana JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Speechless
     
Loading...