Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya Uingereza kuvunja uhusiano na Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Dogo, Jul 3, 2011.

  1. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Baada ya waziri wa mambo ya nje wa jamhuri ya muungano wa Tanzania kuitolea maneno ya dharau na shutuma nchi ya uingereza juu ya sakati la fedha za rejesho la rada, nchi hiyo inajiandaa kujibu mashambulizi kwa kuchukua hatua kadhaa ikiwemo kufunga ofisi zake nchini humo. Kazi kwenu watz!
     
  2. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,223
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Hatuwahitaji kwani hao wanasaidia nini hii nchi hata kama ni misaada yao ya nipe nikupe wanaifaidi viongozi to hell...kwanza ilitakiwa sisi tuywe wa kwanza kuwatimua hawa majizi na mauaji ya Uk..
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wewe unafanyakazi office of UK's Prime minister!?
     
  4. T

    Technology JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mzee Dogo: are you happy with that? what is your opinion?
     
  5. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si ajabu, hata mwalimu alishaga wapiga chini. wachina wapo hatuwezi kuumia.
     
  6. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    sina kazi na sihitaji..
     
  7. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Source, please!
     
  8. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ka masikini jeuri.
     
  9. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Hata hii ni taarifa?
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,345
    Likes Received: 9,019
    Trophy Points: 280
    Kama ni Tetesi si ungeweka kwenye jukwaa la udaku?

    Hakuna kitu kama hicho, si rahisi wala mikataba ya Commonwealth Countries hairuhusu, hiyo ni tetesi ya kutoka kwako binafsi.
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mue mnafikiri kabla ya kupost
     
  12. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Naona unataka kuongeza posts ili uwe JF Senior Expert Member!
     
  13. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuvunja uhusiano huwa hatua ya mwisho bado uhusiano wetu haujafika huko,pamoja na matatizo baina ya Iran na UK miaka yote hii lakini bado wana uhusiano wa kibalozi sembuse sisi,huu sio ukweli uliota jana usiku.
     
  14. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Si uwaambie mods watoe icon ya Tetesi kwenye jukwaa la siasa kuliko kumlaumu mtumiaji.
    Eti mkataba wa Commonwealth hauruhusu usilazimishe urafiki kwa mgongo wa mkataba.
     
  15. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ukidharau upele jiandae kutibu jipu
     
  16. F

    FJM JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    UK is the largest contributor wa General Budget support (GBS). For Financial Year 2010/11 walitoa 29.4% ya total GBS wakati Word Bank walitoa 21.5%. Kumbuka hapa ni hela zinazoenda moja kwa moja hazina, bado UK inachangia Basket Funds na Project Funds.

    Haya matishio ya Membe ni sawa na original comedy ndio maana hata ubalozi wao hapa Tz hasumbuki kumjibu. Na kama TZ ina ubavu, wafunge ubalozi wao London. Wakati mwingine nadhani wanasiasa wanatuhadaa kupita kiasi sisi wananchi.
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ingekuwa kweli ningefurai sana as hatustaili misaada to me iyo misaada ndo inayotulemaza sasa kama una akili unaweza tenga bil 900 kwa ajili ya posho?Wakiacha kutoa misaada tutajipanga tuu
     
  18. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa utawezaje kupost bila kufikiri, au unataka nitumie fikra zako?
     
  19. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #19
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Thanks sana mzazi for this.. Nadhani hii inatoa jibu sahihi kwa hao wanaouliza serikali ya uingereza na BAE kwa nini wanatupangia namna ya kutulipa hizo hela tulizojiibia wenyewe.
     
  20. T

    Tata JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,237
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Kama ulikuwa kwenye akili yangu vile. Hii inayoitwa misaada imechangia sana kutulemaza nchi hii.
     
Loading...