Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya Tanzania Yawekeza MAREKANI!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kinyungu, Nov 4, 2011.

  1. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,806
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Katika kutekeleza kwa vitendo sera yake ya diplomasia ya uchumi serikali ya Tanzania imesema kuwa imewekeza kwenye majengo huko USA ambapo kwa sasa majengo hayo yanapangishwa na serikali inapata USD 250,000/- kwa mwaka.

    Hayo ni kwa mujibu wa taarifa ya habari chanel ten leo saa moja jioni.


    Tuipongeze serikali yetu jamani kwa mbinu hizi bunifu za uwekezaji.....teh teh teh......
     
  2. Didia

    Didia JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Uliza yalinunuliwa Dola ngapi, yanaweza kudumu kwa miaka mingapi ndo tunaweza kujua kama tumeula au tumeliwa.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hiyo $250,000 ni Gross au Net?

    Na hela ya iliyotumika kununua hilo jengo ($24m) ingetumika kujenga nyumba ngapi hapa za kuishi hapa bongo? Watu kibao wangepata nyumba za kuishi kama wangetumia kujenga nyumba za bei nafuu, pia ajira and most importantly hela ingebakia kwenye mzunguko wetu hapa hapa sio huko majuu!
     
  4. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Ndullu ndivyo anavyomshauri kilaza wetu nae anakubali bila kufanya analysis; huyu gavana ni bomu kabisa hawezi kusaidia uchumi wa Tanzania unaona dollar imeanza kupanda tena!!
     
  5. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,806
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Gross....
     
  6. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    Si haba naona serikali imejingiza kwa nguvu biashara real estate ,ulaya majumba,hapa nyumbani milikisha mashamba makubwa.
     
  7. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    napita
     
  8. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama ni ukweli basi ni ubwege uliopitiliza.
     
Loading...