Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya Tanzania yashutumiwa kupeleka Jeshi ndani ya Congo DRC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by M-pesa, Dec 7, 2011.

  1. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi,

    Nimesikia kwenye taarifa ya habari ya radio sauti ya ujerumani ( dutch welle), kwamba serikali ya Tanzania imepeleka wanajeshi wake ndani ya Congo DRC ili kumuongezea nguvu bwana kabila kunyakua kiti cha urais dhidi ya upinzani.
    Hii imekaaje? Je, kwanini hii tabia ya mabavu sasa inaanza kuvuka mipaka ya nchi yetu?
    Kinachofanyika Congo DRC ndicho kilichotokea kwenye nchi yetu mwaka jana wakati wa uchanguzi. Matokeo yaliotangazwa kwa order maalum waliyokuwa wakipewa watu wa electoral commission, na hivyo kusababisha delay ambayo mpaka leo imeweka historia mbaya itakayochukua muda mrefu kusahaulika.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakika dhambi ya udhalimu na dhuluma haitomwacha JK.
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Madikiteta kulindana na kubaka demokrasia ndilo lengo lao kuu
     
  4. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hapa kwetu watawala hawajajua tu kuwa chochote chaweza kutokea muda wowote.
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Hizo ni shutuma tu mkuu...na ww acha kushadadia kama ni ukweli....
     
  6. P

    Papizo JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Kila kitu kina mwanzo na mwisho wakuu so tusubirie tu tutaona waacheni tu wafanye wanavyotaka.....
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tunaomba tupate tamko la serikali kwa nini tuamini tamko la ujerumani .... mashoga wa magharibi
     
  8. P

    Papizo JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mkuu alikuwa Gadaffi na Rais wa Egypt wote leo wako wapi na Rais wa Ivory Coast leo yupo wapi subiria na hawa dawa yao inakuja mkuu.....
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tangazo la wajerumani sio lazima liwe la kweli tuna nafasi ya kufuatilia na kupata ukweli wake
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tumekataa ushoga wanaweza kuwa wanataka tugombane na majirani wetu, wenye kuweza kumfikia Membe watupe jibu ili tuweze kuchangia kwa uhakika zaidi
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kabla ya kutangaza hao wajerumani wameongea na nani kutoka Tanzania ili kutafuta usahihi wa taarifa hiyo
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni kosa la kidplomasia kutangaza kwamba majeshi ya nchi moja yameingia nchi nyingine bila kupata taarifa za kina kutoka serikali zote mbili husika. suala hili sio dogo kama linavyotangazwa kirahisi
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hata kama kafanya JK watanzania hatuna budi kuacha kuwaunga mkono wajerumani kwa sababu hatujui wananchi wa DRC watalichulia kwa uzito upi na linaweza kuleta uhasama. tujitenge na tangazo hili vita ikianza wote ni waathirika
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    siungi mkono kuingia DRC kijeshi lakini pia siungi mkono kukubali taarifa ya redio ya wajerumani bila kupata taarifa ya upande wa pili wa Tanzania.
     
  15. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Duh! wamekugusa nini kama ni uongo tupe ukweli wake maana hiyo ni taarifa tu mzee.
     
  16. S

    Straight JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swala c sisi kuanza kupinga kilicho tangazwa... Cha msingi ni Serikali kutoa kauli.... Kwan c idhaa ya ujeruman waliozungumzia... Hata hapa lilisha postiwa b4 hii habari... Wawe makin Upinzan congo una support ya Jeshi iki backfire híi wakaja kwe2, haki ya Mung 2tamnyonya damu ****** na kumuanika juu ya mti.
     
  17. Imany John

    Imany John Verified User

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Tutegemee wakongo kuja kupay bak 2015
     
  18. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Haya maneno yako ndiyo yaliyotufikisha hapa tulipo, ndiyo yanayoendelea kuzaa EPA zingine, Richmond-Dowans-Symbion, Radar - na ndiyo yanayoimaliza CCM.
     
  19. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wacongo wengi mijini hawampendi Kabila, ila siyo majority.
    Si rahisi kutangaza matokeo kwa muda unaotakiwa, ile nchi ni kubwa mno na mawasiiano ni mabovu. Kabila atashinda, ila fujo zitatawala.
     
  20. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Omba watakao payback wawe wale waliokuwa favored.
     
Loading...