Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya Tanzania yakubali ndoa ya jinsia moja

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GIB, Mar 22, 2012.

  1. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mjadala uliokuwa hapa jf ukihusisha Tanzania kunyimwa misaada kutoka kwa cammeron (PM ), pia leo huo mjadala unaendelea.

    Lakini Nipashe ya leo tar 22/3 yaonesha Tanzania imepewa msaada wa mabilioni ya pesa je kulikoni?
    soma hii habari kisha ,utafakari

    Uingereza yaipa Tanzania Sh. bil. 69.5 kusaidia huduma ya maji vijijini




    Na Mwandishi wetu

    22nd March 2012

    Tanzania imepokea Sh. bilioni 69.5 kutoka Serikali ya Uingereza kwa ajili ya kusaidia kuimarisa huduma ya maji vijijini pamoja na utunzaji wa mazingira bora katika kipindi cha miaka minne ijayo.

    Msaada huo utawanufaisha zaidi wa wakazi 650,000 watakaopata huduma ya maji safi, na zaidi ya wakazi 160,000 katika kuimarisha huduma ya vyoo hasa kwa wakazi wanaoishi vijijini.

    Akizungumza katika makabidhiano hayo, Mkurugenzi wa asasi ya DFID Tanzania, Marshall Elliot, alisema upatikanaji wa huduma ya maji ni muhimu katika maisha ya mwanadamu hasa katika afya, elimu na kipato.


    CHANZO: NIPASHE
     
  2. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hivi mnadhani hawa wanatoa pesa zote hizi kwa lengo gani? wanatupenda sana, wana moyo safi sana? Hapana! huwa tunapay in kind,ndo matokeo ya mikataba ya uchimbaji madini and the like inayosainiwa mahotelini
     
  3. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Nikafikiri Nipashe ndo wameandika hivyo, kumbe heading yako wala haimo kwenye habari ya Nipashe! Ni hisia zako tu, manake juzi Waziri Chikawe alitutangazia kupitia vyombo vya habari kuwa Tz pamoja na mambo mengine imekataa ndoa hizo. Au ndo unazipigia promo kiaina ili ziruhusiwe? Weka wazi basi, usisingizie Nipashe.
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Heading kero kama zile za gzeti la Alasiri na Dar Leo na unapoingia kurasa za ndani ya gazeti unakuta habari inayotajwa haimo. Bure kabisa!!
     
  5. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hopeless thread
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Unajua watanzania wananishangaza sana..hivi unategemea kuwa kwa hii serikali ya kuombaomba tunaweza kwepa hayo? Mimi nachojua ni kuwa muda si mrefu tutatepeta tu,na kwa aina ya hawa watawala wetu.Sijui!!
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Mwigulu alisema CHADEMA hawana pesa maana Uingereza wamegoma kuwasaidia baada ya kukataa sera ya Cameroon. Sasa serikali ya CCM imepataje huu msaada? wamekubaliana Cameroon au?
     
  8. p

    politiki JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kuna mtu alisema hili uwaelewe CCM inabidi uwe na akili ya mwendawazimu sasa naanza kuamini.
     
Loading...