Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

serikali ya tanzania imezoea kuunyamazisha wapigania haki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, Jul 10, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    said kubenea kumwagiwa tindikali
    ulimboka kteswa na kupigwa
    dr slaa kuwekewa vinasa sauti chini ya kitanda
    kuwapiga mapanga wabunge wa chadema

    ​usalama wa taifa chini ya raisi kikwete wanahusika na uharamia huu kwa 100%wakanushe kwa data
     
  2. S

    Soze Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    War is a death penalty for the poor, an organized murder fought by those who have nothing, controlled by those who have everything.

    Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
     
Loading...