Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya Tanganyika 1961. Tunawakumbuka hawa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tuko, Feb 8, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ingawa walikuwa na umri mdogo, lakini baadhi yao kazi walizofanya zinatufanya tusiwashau katika nchi hii
    Baraza la Mawaziri 1.JPG Baraza la taifa.JPG
     
  2. Mwendawazimu2

    Mwendawazimu2 Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii imenikumbusha mbali sana. Natamani ningeiaccess hiyo maktaba yako...
     
Loading...