Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya mkoa wa Arusha yakimbia mji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MVUMBUZI, Jan 12, 2011.

  1. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Leo imedhihirika wazi kwamba unyama uliofanywa na CCM kuwaua wenzetu umeendelea kuisuta serikali na hivyo kukosa ujasiri wa kujitokeza hadharani hata tu kutembelea majeruhi pale Mount Meru hospital.

    Hali hiyo imeendelea leo wakati wa kuaga miili ya wana ukombozi pale ambapo serikali imeingia tena mitini kuanzia Mkuu wa Mkoa Rc Shirima na mkuu wa Wilaya ya Arusha.

    Ni kana kwamba CHADEMA imepewa kuongoza serikali mkoani Arusha leo na ikafanikisha kwa ufanisi mkubwa kuliko hata serikali ya Mafisadi na wauaji. Leo imeonekana kumbe hamna haja ya polisi kwani wao wanaweza kufanya tu shughuli za kusaka majambazi usiku.

    Aibu iliyoifanya serikali ya mkoa kutohudhuria mazishi naomba iwasute hivyo hivyo na wafanye maamuzi ya busara ya kujiuzulu kwa wale wahusika wa mauaji ili at least wajisafishe. Ila wasipojisafisha au kuchukua hatua madhubuti itakuwa ngumu mno kuaminika tena mikononi mwa wananchi wa Arusha na hata nchi nzima. Sijajua watatumia sabuni ya namna gani kujisafisha.Waendelee kukaa mafichoni hivyo hivyo na wasijaribu kuitisha vimikutano vyao vya kichovu tena.
    Mwanzo wa ukombozi umeshaanza tayari na CCM kwa Arusha imetoweka na hopeful harakati hizi zitaendelea mikoa mingini hadi bendera ya mwisho ya CCM itakapokuwa imeshushwa.
    Aluta Continua!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sawa kabisa watakaa mafichoni mpaka waoze na wakijitokeza wamekwisha.
     
  3. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,477
    Likes Received: 1,638
    Trophy Points: 280
    Amandla!!
     
  4. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dhamira zao ziko hai! Zinawasuta zinawauma hadi wanaugua kabisa hadi kutokomea vichakani.
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    hii nimeipenda sana. hata hiyo ya majambazi usiku sijui kama wanaiweza maana mijioga kweli inatafuta wasio na silaha

    ukweli usiopingika ni kuwa kuna mtu anaongoza serikali bila wananchi na kuna mtu anaongoza wananchi ila hana serikali
     
  6. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa leo mkutano ulikuwa mkubwa,hakuna polisi wa ulinzi na mbona sijaona fujo????????????????????????????????? POLISI ninyi na intelejensia zenu za ccm; hamna adabu
     
  7. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wow kumbe usalama uliondolewa na polisi?
     
  8. m

    msham Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli polisi wanatakiwa kutuomba msamaha, aibu ya leo waliyopata hata kwenye mabaa waliyozoea kwenda siwaoni. Adhabu waliyopata leo kimawazo bora wangepigwa viboko.
     
  9. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,703
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    sasa kama leo maandamano na mkutano haukulindwa wala kutawanywa na polisi si watakuwa wamekufa watu wengi sana????? si inteligensia ya polisi inasema wasipotumia nguvu watu wanafanya fujo....jamani tujuzeni wamekufa wangapi leo ?????
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180


    Kukimbia kwao kutasaidia Rais Kikwete anayeongoza akitokea Ikulu kukimbiwa na wananchi, Na Dr. Slaa anayeongoza kutoka kwenye Mioyo ya Wananchi kupendwa zaidi.

    Peopleeeeeeeeezzzzzzzzzzz!!!!!!!!!!!!!
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180



    Hata Nzi hajauawa!!!
     
  12. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hata Meya Mteule hakuwapo?
     
  13. m

    msham Member

    #13
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuwepo mkuu
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,173
    Trophy Points: 280
    hii imekaa vizuri sana na imeeleweka na ndio ukweli ulivyo
     
  15. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,284
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Well said serikali bila wananchi sijui wanaongoza
    Nani
     
  16. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Aibu zaoooooooooooooooooooooooooooooo
     
  17. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Ni aibu,aibu.aibu na aibu mara milions kwa CCM na POLISI yake kuuwa Watanzania halafu waingie mitini. Aibu imewasuta!

    CCM na POLISI wamejidhalilisha na wamejiaibisha kwa namna ambayo hawawezi kujisafisha, lbda tu kama KIWETE,NAHODHA,IGP MWEMA,ADENGENYE PLUS MAKAMBA WAAMUE KUJIUZULU. TANZANIA BILA CCM INAWEZEKANA!!!!!!!!!!!!!!

    Mungu amewathibitishi Watanzania kuwa CHADEMA NDICHO CHAMA KILICHOTAKIWA KUSHIKA HATAMU ZA UONGOZI WA NCHI HII NA SIYO CCM.
     
  18. N

    Ndondocha Member

    #18
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtutu ndio utakao watoa ccm pale isukanoni.zingine zote ni blaha bla.tume iundwe na vyama pinzani
     
  19. s

    seniorita JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aibu na hofu imewashika sana, they didnt have guts to come in public maana kama kweli walikuwa wanajiamini wangejitokeza na hata kupewa audience wakati wa kuwaaga mashujaa wetu...lakini thubutu wanajua wamefanya grave mistakes na wanastahili wao adhabu kali ya kuachia ngazi na kujibu mashtaka' though mahakama yenyewe ni fake kama wao
     
  20. S

    Short white Senior Member

    #20
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huu ni mwanzo tu wa mwisho wao . . Arusha ni yetu sasa baada ya mafisadi na wauaji kukimbilia kusikojulikana. Nguvu ya umma daima.
     
Loading...