Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya Mbeya: Pongezi....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chipolopolo, Feb 23, 2012.

  1. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Walianza kwa kupandisha ushuru hivi karibuni. Wananchi na wafanyabiashara wa wa eneo la Soko la Soweto Jijini Mbeya wakagoma kulipa ongezeko hilo. Ulikuwa mgomo ulioathiri shughuli zote za uuzaji na ununuaji eneo hilo. Maduka na vizimba vya biashara vilifungwa.Mabomu kama kawaida yalihusika katika kuwatawanya walioitwa wagomaji.Sababu ya mgomo huo ilikuwa na mashiko.

    Hoja yao "Kwanini ushuru upandishwe wakati huduma haziboreshwi?" Eneo hilo la soko upande wa Kusini likuwa na madimbwi yatoayo harufu, maji kutuama mara mvua zinyeshapo.

    Eneo hilo nimaarufu kwa kuuza samaki wabichi na wakavu, pia bucha za nyama.Haikubaliki kwa afya! Pamoja na wananchi kupigwa mabomu, serikali wamechukua hatua. Wameanza kutengeneza barabara nzuri eneo hilo na kuchimba mifereji ya maji.Tabia hii ya serikali inaweza kujenga picha ya kwamba bila migomo au maandamano haiwezi kutekeleza wajibu wake?Katika yote bado natoa pongezi kwa serikali ya jiji la Mbeya kuchukua hatua....
     
Loading...