Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya kikwete nachanganya ooh na uzushi na maneno mbofumbofu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mayoscissors, Jul 6, 2012.

  1. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Maisha bora kwa kila mdanganyika lakini leo wiki ya pili imekatika huduma hospitali za rufaa zimedorora.wanafanya maigizo kudanganya watu maskini wenye kuhitaji huduma hii kwa hali ya juu wanakuja hospitali na kurudia opd,kikwete siku ukiondoka madarakani ni kama tumepata uhuru upya
    endeleeni na propaganda na madaktari na style yao ya kimya kimya tuone kama wananchi hawajakujia magogoni na maiti za ndugu zao utumie kama futari
     
Loading...