Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya Kikwete imesababisha yafuatayo toka alipoingia madarakani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkwele, Jan 16, 2012.

  1. M

    Mkwele JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Serikali ya Kikwete imesababisha yafuatayo toka alipoingia madarakani.

    1. Uchumi wa nchi kuyumba sana.

    2. Shilingi ya TZ kupoteza thamani zaidi dhidi ya US dollar.

    3. Mfumuko wa bei ambao haujawahi kutokea.

    4. Udini kushamiri.

    5. Ufisadi kuongezeka zaidi.

    6. Ongezea sababu nyingine zilizosahaulika........

    Wanajf ni mtazamo tu, naomba tusitafutane.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Give a dog bad name to kill it!
     
  3. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    7.mfanyakazi kutothaminiwa
    8.wizi kuonekana ni ujaja ndani ya jamii.Angalia akina lowasa wanavyotamba na akina RA
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    vibwagizo, vina na nyimbo zilezile ungebadilisha na chorus basi tumechoka wimbo huu umeimbwa miaka sita sasa
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jmatatu tusianze na stress week itakuwa ngumu sana!:nerd:
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hivi huyu bwana JK hana hata zuri moja au yeye ana mabaya tuuuuuuuuuuuuuuu. Hata kama ni kukosoana basi hii aina mpya ya kuzungumzia mabaya tu ya binadamu chimbuko lake likiwa Tanzania
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ushauri.
    Jitahidi kufuatilia yanayotokea dunia nzima ndio utaelewa vyema.
    Usipende kukurupuka na kurusha lawama waati hujafanya utafiti wa kutosha.
    OTIS
     
Loading...